குழந்தையை துன்புறுத்திய பணிப்பெண் கைது

கிள்ளான்: ரகசிய கண்காணிப்பு  கேமராவில் தனது முதலாளியின் குழந்தையை வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தியதாகக் காட்டியதை அடுத்து ஒரு பணிப்பெண் பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஏழு வயது குழந்தை ஒரு சோபாவில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தது. பின்னர் சந்தேக நபர் அவரை உதைத்ததால் குழந்தை தரையில் விழுந்தது. அவருக்கு நெற்றியில் காயம் ஏற்பட்டது.

புகார்தாரரின் வீட்டில் உள்ள சிசிடிவி கேமராக்கள் இந்த சம்பவத்தை பதிவு செய்துள்ளன என்று வடகிள்ளான் ஓசிபிடி ஏசிபி நூருல்ஹுதா முகமட் சல்லே வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். 23 வயதான இந்தோனேசிய சந்தேகநபர் சுமார் இரண்டு வருடங்களாக அங்கு 1,200 சம்பளத்துடன் பணிபுரிந்து வருகிறார்.

வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 3) இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், புகார்தாரரின் மாமியார் சமையலறையில் இருந்ததாகவும், சந்தேக நபர் குழந்தையுடன்  வரவேற்பையில்  இருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் ஒரே நாளில் கைது செய்யப்பட்டு, டிசம்பர் 7 வரை நான்கு நாட்கள்  தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார். சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (அ) இன் கீழ் இந்த சம்பவம் குறித்து நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here