தாய்லாந்து எல்லைப்படையில் துப்பாக்கி சூட்டிற்கு ஆளான சார்ஜன் இல்லம் திரும்பினார்

ஜார்ஜ் டவுன்: தாய்லாந்து கடத்தல்காரர்களுடனான துப்பாக்கிச் சூட்டின் போது காயமடைந்த பொது செயல்பாட்டு படை (ஜிஓஎஃப்) அதிகாரி சார்ஜன் நோரிஹான் தாரி (படம், வலது) பினாங்கு மருத்துவமனையில் இருந்து வெளியேறினார்.

39 வயதான  நோரிஹான் ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 6) காலை 9.30 மணியளவில் மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டு அவரது மனைவியுடன் வந்ததாக அறியப்படுகிறது.

GOF 3 வது பட்டாலியன் கட்டளை அதிகாரி  ரோஸ்மான் காஸ்மான் கூறுகையில் சார்ஜன் நோரிஹானும் அவரது மனைவியும் மதியம் சுமார் பேராக், பிடோரில் உள்ள தங்கள் முகாமுக்கு பாதுகாப்பாக வந்தனர். அவர்களுக்கு ஒரு ஹீரோவின் வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது.

அவர் ஆரோக்கியமாக இருக்கிறார். விரைவில் அவர் சுறுசுறுப்பான கடமையில் இருக்க விரும்புவதாக எனக்குத் தெரிவித்தார் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விழாவில், எல்லையில் நாட்டின் இறையாண்மையைப் பாதுகாப்பதில் அவர் செய்த தியாகத்திற்கான அடையாள மரியாதையாக சார்ஜன் நோரிஹானுக்கு மலேசியக் கொடியை வழங்கியதாக அவர் கூறினார்.

3 வது பட்டாலியன் டிராக்கர் படைப்பிரிவின் செனாய் பிராக் பாரம்பரியமான வார் டான்ஸின் நிகழ்ச்சியும் வழங்கப்பட்டது. நோரிஹான் மற்றும் 59 வயதான பஹாருதீன் ஆகியோர் நவம்பர் 24 அதிகாலை மலேசியா-தாய் எல்லையில் உளவுத்துறை பணிகளை மேற்கொண்டிருந்தபோது, ​​குறைந்தது 13 கடத்தல்காரர்களைக் கொண்ட இரண்டு குழுக்கள் அவர்கள் மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியது. Sjn பஹாருதீன் கொல்லப்பட்டார், Sjn நோரிஹான் மோசமாக காயமடைந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here