பெந்தோங் காவல்நிலையம் மூடப்படவில்லை!

 

குவந்தான்-

கோவிட் -19 தொற்றின் காரணமாக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள சந்தேக நபரின் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதை அடுத்து, இங்கிருந்து 162 கி.மீ தூரத்தில் உள்ள பெந்தோங் காவல் நிலையம் பொதுமக்களுக்கு மூடப்பட்டுள்ளது என்ற குற்றச்சாட்டுகள் இன்று சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகிவிட்டன.

முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக, தீயணைப்பு மீட்புத் துறையின் ஒத்துழைப்புடன், காவல் நிலையத்தின் நடவடிக்கைகள் வழக்கம்போல இயங்கி வருவதாகவும்,  துப்புரவுப் பணிகளை மேற்கொண்டதாகவும் பெந்தோங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுபஹாம் மொஹமட் கஹார் தெரிவித்தார்.

கடந்த வியாழக்கிழமை தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள 58 வயதான ஆண் சந்தேக நபர் மீதான சோதனையில் எங்களுக்கு சாதகமான முடிவு கிடைத்தவுடன் துப்புரவுப் பயிற்சி மேற்கொள்ளப்பட்டது. சந்தேகநபர் சிகிச்சைக்காக தெமர்லோவில் உள்ள சுல்தான் ஹாஜி அஹ்மட் ஷா மருத்துவமனைக்கும் கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

ஒரு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக, சந்தேக நபருடன் நெருக்கமாக இருப்பதாக அடையாளம் காணப்பட்ட 40 காவல்துறையினர் இப்போது சுய தனிமைப்படுத்தலை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். விரைவில் அவர்கள் ஸ்கிரீனிங் சோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் ,போலீசார் இல்லாதது பெந்தோங் காவல் நிலையத்தின் செயல்பாடுகளையும் நிர்வாகத்தையும் பாதிக்காது என்று ஜெய்ஹாம் கூறினார்.

பொதுமக்களுக்கு கவலையை ஏற்படுத்தக்கூடிய தவறான தகவல்களைப் பொதுமக்கள் பரப்ப மாட்டார்கள் என்றும், அதிகாரிகளுடன் சரிபார்க்கும்படியும் அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here