டிச.31ஆம் தேதி மாலை 6 மணிக்குள் நீர் விநியோக தடை சரி செய்யப்படும்

பெட்டாலிங் ஜெயா: டாமான்சாரா உத்தாமாவில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவு காரணமாக சேதமடைந்த குழாயில் பழுதுபார்க்கும் பணிகள் டிசம்பர் 31 ஆம் தேதி காலை 6 மணிக்குள் நிறைவடையும் என்று ஆயர் சிலாங்கூர் தெரிவித்துள்ளது.

ஆயர் சிலாங்கூர் செவ்வாய்க்கிழமை இரவு (டிசம்பர் 29) பழுதுபார்க்கும் பணிகளைத் தொடங்கியதாகவும், பணியை முடிக்க 30 மணி நேரம் ஆகும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பழுதுபார்ப்பு பணிகள் முடிந்தபின் பயனர்கள் தங்கள் நீர் விநியோகத்தை நிலைகளில் பெறுவார்கள். பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் நீர் விநியோகத்தை முழுமையாக மீட்டெடுப்பது ஜனவரி 1 மாலை 6 மணிக்கு இருக்கும் என்று புதன்கிழமை (டிசம்பர் 30) ​​ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு குறிப்பாக மருத்துவமனைகள் மற்றும் டயாலிசிஸ் மையங்கள் போன்ற முக்கியமான வளாகங்களுக்கு நீர் டேங்கர்கள் மூலம் நீர் வழங்கல் உதவிகளை வழங்கி வருவதாக ஆயர் சிலாங்கூர் மேலும் தெரிவித்தது.

புதன்கிழமை (டிசம்பர் 31) காலை 8 மணி முதல் உள்ளூர் சேவை மையங்கள் மூலமாகவும் பயனர்கள் மாற்று நீர் விநியோகத்தைப் பெறலாம் என்றும் அது கூறியுள்ளது. உள்ளூர் சேவை மையங்கள் எஸ்எஸ் 7 மற்றும் ஜாலான் ஹரப்பன், செக்‌ஷன் 17 இல் அமைந்துள்ளன.

இந்த திட்டமிடப்படாத நீர் வெட்டு காரணமாக பெட்டாலிங்கில் மொத்தம் 42 பகுதிகளும், கோலாலம்பூரில் 20 பகுதிகளும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

செவ்வாய்க்கிழமை (டிச.28) இரவு, ஆயர் சிலாங்கூர் டாமான்சாரா உத்தாமாவில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவு சில குழாய்களை சேதப்படுத்தியதாக அறிவித்தது. டாமான் சாரா உத்தாமாவில் பல பகுதிகள் திட்டமிடப்படாத நீர் வெட்டு காரணமாக பாதிக்கப்படும் என்று குறிப்பிட்டார்.

மேலும் தகவல்களுக்கும், நீர்வழங்கலின் சமீபத்திய நிலைக்கும் www.airselangor.com  பார்வையிடவும், அதன் சமூக ஊடக கணக்குகளைப் பின்தொடரவும் அல்லது 15300 ஐ அழைக்கவும். பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளின் பட்டியலுக்கு www.airselangor.com ஐப் பார்வையிடவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here