வெள்ள நிலை காரணமாக 91 மின்நிலையங்கள் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளது

பெட்டாலிங் ஜெயா: நீடித்த மழையைத் தொடர்ந்து வெள்ளம் காரணமாக 91 மின் துணை மின்நிலையங்கள் தற்காலிகமாக மூடப்பட்ட பின்னர் பகாங் மற்றும் ஜோகூரில் குறைந்தது 6,200 பயனர்கள் மின்சாரக் கோளாறுகளை சந்தித்து வருகின்றனர்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன.3) ஒரு அறிக்கையில், தெனகா நேஷனல் பி.டி (டி.என்.பி), ஜெங்கா, மாரான், ஜெராண்டூட் மற்றும் பகாங்கில் ரவூப் ஆகிய 67 துணை மின்நிலையங்களும், ஜோகூர் பாரு, கூலாய், ஜொகூர் ஜெயா, கோத்தா திங்கி மற்றும் ஜோகூரில் உள்ள குவாங் ஆகிய இடங்களில் 24 துணை மின்நிலையங்களும் மூடப்பட்டுள்ளன.

ஜோகூரைப் பொறுத்தவரை, மூடப்பட்ட 24 துணை மின்நிலையங்களில் 13 மொபைல் ஜெனரேட்டர் செட் மூலம் தற்காலிகமாக வழங்கப்பட்டுள்ளன. நிலைமை பாதுகாப்பாக இருக்கும்போது மட்டுமே தற்காலிகமாக அல்லது நிரந்தரமாக மின்சாரம் வழங்கப்படும்  என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

பகாங்கில் 2,300 பயனர்களும், ஜொகூரில் 3,900 பயனர்களும் இன்னும் மின்சாரம் மீண்டும் தொடங்கவில்லை என்று அது மேலும் கூறியுள்ளது. பயனர்கள் மற்றும் டி.என்.பி ஊழியர்களின் பாதுகாப்பைக் கருத்தில் கொண்டு விநியோகத்தை மீட்டெடுக்க டி.என்.பி. செயலாற்றி வருகிறது.

பயனுள்ள வெள்ள நிர்வாகத்தை உறுதி செய்வதற்காக, ஜோகூர் மற்றும் பகாங்கில் உள்ள டி.என்.பி. செயல்பாட்டு அறைகள் ஞாயிற்றுக்கிழமை நிலைமையை கண்காணிக்கவும் மின்சாரம் வழங்கல் குறித்த சமீபத்திய தகவல்களை அனுப்பவும் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

ஏதேனும் டி.என்.பி. சாதனங்கள் நகர்ந்தால் அல்லது சரிந்தால் 15454 என்ற எண்ணில் டி.என்.பி கேர்லைனை அழைக்கவும். வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் உள்ள பயனர்கள் அதிகாரிகளின் அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்ற வேண்டும் என்றும் அது கூறியது.

பொதுமக்கள் தங்கள் வளாகத்தில் தண்ணீரில் மூழ்கியிருந்தால் மின் சாதனங்களைப் பயன்படுத்தும்போது கவனமாக இருக்கவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். ஈரமான அல்லது ஈரமான கைகளால் மின் சாதனங்கள் அல்லது சுவிட்சுகளைத் தொடுவதைத் தவிர்க்குமாறு கேட்டு கொள்ளப்படுகின்றனர். இது மின்சார அதிர்ச்சிக்கு வழிவகுக்கும்.

வெள்ளம் தணிந்தவுடன், பயனர்கள் தங்கள் வளாகத்தின் வயரிங் ஆய்வு செய்ய எரிசக்தி ஆணையத்தில் வயரிங் ஒப்பந்தக்காரர்களைப் பதிவு செய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here