ஹிஷாமுடீன்: நான் அமைச்சரவை பதவிகளை கைவிட தயாராக இருக்கிறேன்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பார்ட்டி பெர்சத்து பிரிபூமி மலேசியா (பெர்சத்து) உடனான உறவுகளைத் துண்டிக்க கட்சி முடிவு செய்தால், அம்னோ தனது அரசியல் ஒத்துழைப்பையும் திசையையும் கவனமாக தீர்மானிக்க வேண்டும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ ஹிஷாமுடீன் ஹுசைன் கூறுகிறார்.

அனைத்து அம்னோ அமைச்சர்களும் அவ்வாறு செய்யுமாறு கட்சி உத்தரவிட்டால் வெளியுறவு அமைச்சரும் முன்னாள் அம்னோ துணைத் தலைவருமான அவர் தனது அமைச்சரவை பதவிகளை கைவிட தயாராக இருப்பதாகக் கூறினார்.

ஏனென்றால், முடிவு செய்யப்படும் முடிவு இறுதியில் அம்னோவின் எழுச்சி மற்றும் வீழ்ச்சியை தீர்மானிக்கும். எங்கள் மதிப்புகள் மற்றும் கட்சியின் போராட்டத்தையும், வரவிருக்கும் பொதுத் தேர்தலில் கட்சியின் நிலைப்பாட்டையும் பாதிக்கும்

பெர்சத்துடன் தொடர்ந்து பணியாற்ற வேண்டாம் என்று கட்சி முடிவு செய்தால், GE15 இல் நாங்கள் யாருடன் ஒத்துழைப்போம் என்று அம்னோ தீர்மானிக்க வேண்டும். இது டிஏபி உடன் இருக்கிறதா? இது பி.கே.ஆருடன் இருக்கிறதா? அல்லது சொந்தமாகவா?” அவர் புதன்கிழமை (ஜன. 6) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

அம்னோ உச்ச மன்ற கூட்டம் இன்று இரவு புத்ரா உலக வர்த்தக மையத்தில் (பி.டபிள்யூ.டி.சி) பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கூட்டத்தில் பெர்சத்துவான ஒத்துழைப்பு குறித்து விவாதிக்க உள்ளது.

பொதுத் தேர்தல் நெருங்கவில்லை என்பதைக் கருத்தில் கொண்டு அம்னோ அரசியல் திட்டத்தை கவனமாக செய்ய வேண்டும் என்று செம்ப்ராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் கூறினார்.

அம்னோ அதை முழு பொறுப்புடனும், ஞானத்துடனும் கவனமாக செய்ய வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். 14 ஆவது பொதுத் தேர்தலில் பிரிசன் 13 வது பொதுத் தேர்தலில் வென்ற 133 இடங்களிலிருந்து 79 இடங்களை மட்டுமே வென்றார் என்ற பாடத்தை கட்சி கற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

நாங்கள் 54 இடங்களை இழந்தோம் என்று அர்த்தம். இந்த அனுபவத்திலிருந்து நாம் எப்போதும் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

மூத்த அம்னோ தலைவர், நாடு இன்னும் கோவிட் -19 தொற்றுநோயை எதிர்கொண்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் அதிக தினசரி வழக்குகளை பதிவு செய்கிறது.

அதே நேரத்தில், நாங்கள் வெள்ளத்தையும் எதிர்கொள்கிறோம். நமது பொருளாதாரம் மெதுவாக மீண்டு வருகிறது. அதனால் பாதிக்கப்படுபவர்களும் அதிகரித்து வருகின்றனர் என்று அவர் கூறினார். அம்னோ ஒரு முன்மாதிரி வைக்க வேண்டும், மேலும் அது என்பதைக் காட்டும் வாய்ப்பைப் பெற வேண்டும் மக்கள் நலனில் அக்கறை கொண்டுள்ளது.

பாதுகாப்பு அமைச்சகம் உட்பட பல விரும்பத்தக்க அமைச்சரவை பதவிகளுக்கு தலைமை தாங்க அம்னோ தலைவர்களுக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டதாகவும், பாதுகாப்பைப் பாதுகாப்பதற்கும் கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதற்கும் ஹிஷாமுடீன் குறிப்பிட்டார்.

எனது பார்வையில், இது அம்னோ தலைமையை நோக்கிய மக்களின் நம்பிக்கை. அதிகாரத்தின் மீது முடிவில்லாமல் போராடுவது மட்டுமல்ல. இறுதியில் மக்கள் பாதிக்கப்படுவர் மற்றும் நம்பிக்கையை இழப்பார்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இன்றிரவு சந்திக்கும் அம்னோ உச்ச சபைக்கு, அம்னோ உண்மையில் என்ன விரும்புகிறார் என்பதை கட்சிக்கும் ரக்யாட்டிற்கும் தெரியப்படுத்துங்கள். சிறந்த முடிவை எடுங்கள் என்று ஹிஷாமுடீன்  கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here