பராமளிப்பாளர் வீட்டில் 4 மாத ஆண் குழந்தை மரணம்

புத்ராஜயா (பெர்னாமா): இங்குள்ள பிரெண்ட் 9 இல் உள்ள  பராமரிப்பாளரின் வீட்டில் நான்கு மாத ஆண் குழந்தை வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 8) இறந்தது.

புத்ராஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி. முகமட் ஃபட்ஸில் அலி சனிக்கிழமை (ஜன. 9) ஒரு அறிக்கையில், 48 வயதான குழந்தை பராமரிப்பாளர் நேற்று  குழந்தை தன்னிடம் வந்தபோது சளி காய்ச்சல் இருப்பதாக தெரிவித்தார்.

குழந்தையை அவர் எழுப்ப முயற்சித்தபின் பதிலளிக்காதபோது, ​​குழந்தை பராமரிப்பாளர் தனது தாயையும் மருத்துவமனையையும் தொடர்பு கொண்டார் என்று அவர் கூறினார். அந்த பெண் சுமார் இரண்டு வாரங்களாக குழந்தையை கவனித்து வருகிறார்.

குழந்தையின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக புத்ராஜயா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், அக்குழந்தைக்கு கோவிட் -19 தொற்று இல்லை எனவும் அவர் கூறினார்.

இப்போதைக்கு, இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று முகமட் ஃபட்ஸில் கூறினார். வழக்கு தொடர்பான ஏதேனும் தகவல் உள்ளவர்கள் கோலாலம்பூர் பொலிஸ் ஹாட்லைனை 03-21159999 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here