எஸ்பிஎம் மாணவர்களுக்கு சோதனைத் தேர்வு ரத்து

பெட்டாலிங் ஜெயா: பள்ளிகள் சிஜில் பெலாஜாரன் மலேசியா (எஸ்.பி.எம்) சோதனை தேர்வினை நடத்த வேண்டாம் என்றும் அதனால் மாணவர்கள் உண்மையான தேர்வில் கவனம் செலுத்த முடியும் என்று கல்வி அமைச்சகம் வலியுறுத்தியுள்ளது.

கல்வி நிறுவனங்களின் செயல்பாடுகள் குறித்து புதுப்பிக்கப்பட்ட அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்  திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 18) வெளியிடப்பட்ட பின்னர் கல்வி அமைச்சகம் இதை தி ஸ்டாரிடம் கூறியது.

ஜனவரி 18 ஆம் தேதி, பள்ளிகள் ஜனவரி 20 ஆம் தேதி மீண்டும் திறக்கப்பட்ட பின்னர் எஸ்பிஎம் சோதனைகளை நடத்தத் தேவையில்லை என்று அமைச்சகம் கூறியது.

அமைச்சின் சமீபத்திய கேள்விகள் இருந்தபோதிலும், பள்ளிகள் இனி அவ்வாறு செய்ய வேண்டியதில்லை என்று கூறும் போதிலும், பல மாணவர்கள் தங்கள் பள்ளிகள் திட்டமிட்டபடி சோதனைகளை முன்னெடுத்துச் செல்வார்கள் என்று சமூக ஊடகங்களில் பதிவிட்டிருந்தனர்.

பல பள்ளிகள் சபா, சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா மற்றும் லாபுவான் உள்ளிட்ட நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO பகுதிகளின் கீழ் வந்ததால் SPM சோதனைகள் முன்னர் ஒத்திவைக்கப்பட்டன. பள்ளிகள் ஆரம்பத்தில் மீண்டும் திறக்கப்படும் போது சோதனைத் தேர்வுகளை நடத்த வேண்டியிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here