மலாக்காவில் 2.8 மில்லியன் போதைப் பொருள் பறிமுதல்

மலாக்கா: வரலாற்று நகரத்தை ஒரு சட்டவிரோத போதைப்பொருள் போக்குவரத்து இடமாக மாற்றிய அனைத்துலக போதைப்பொருள் கடத்தல் கும்பலை முடக்கிய பின்னர் மலாக்கா போலீசார் 2.08 மில்லியன் மதிப்புள்ள மெத்தாம்பேட்டமைனை கைப்பற்றினர்.

கடந்த வாரம் இங்கு நடந்த தொடர் சோதனைகளில் இரண்டு இந்தோனேசியர்கள் உட்பட ஆறு முக்கிய உறுப்பினர்களை கைது செய்ததன் மூலம் கும்பலை கண்டறிய முடிந்ததாகவும்  மாநில காவல்துறை தலைவர் துணை ஆணையத் டத்தோ அப்துல் மஜீத் முகமட் அலி தெரிவித்தார்.

புக்கிட் அமானில் வலுவூட்டலுடன் மலாக்கா போலீசாரால் இந்த சோதனைகள் நடத்தப்பட்டன என்று அவர் திங்களன்று (ஜன. 25) செய்தியாளர் சந்திப்பில் கூறினார். தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளவர்கள் 32 முதல் 49 வயதுடையவர்கள் என்று டி.சி.பி மஜித் கூறினார்.

இங்குள்ள கிளெபாங், செங் மற்றும் உஜோங் பாசீர் ஆகிய இடங்களில் காவலில் வைக்கப்படுவதற்கு முன்னர் பாத்தாங் திகாவில் முதல் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பொருட்களில் நான்கு கார்கள், இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் ஒரு ஸ்பீட் போட் ஆகியவை அடங்கும் என்று அவர் கூறினார். இந்தோனேசியாவின் தஞ்சங் ரூபாட்டைச் சேர்ந்த இரண்டு வெளிநாட்டவர்கள் சட்டவிரோதமாக கடல் எல்லையை மீறி, போதைப்பொருட்களைக் கொண்டு சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது.

இந்த பொருட்கள் அனைத்துலக சந்தைக்கு பொருந்தியவை என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். மலாக்கா போக்குவரத்து புள்ளியாக இருந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here