மரம் வெட்ட பணியமர்த்தப்பட்டவர் மரக்கிளைகளுக்கிடையே மரணம்

கோத்தா பாரு (பெர்னாமா): பெங்கலான் செபா தஞ்சோங் மாஸில் உள்ள தனது வீட்டின் அருகே தரையில் இருந்து உள்ள மரக் கிளைகளுக்கு இடையே  தரையில் இருந்து 8 மீட்டர் உயரத்தில் ஒரு  முதியவர் இறந்து கிடந்தார்.

காலை 9.40 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து  அலுவலகத்திற்கு எச்சரிக்கை வந்ததையடுத்து, செமராக் அப்பி மரத்தின் கிளைகளில் 62 வயதான ஜகாரியா ஆடம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக பெங்க்கலன் செபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய செயல்பாட்டு தளபதி மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II ருஸ்லி முஹம்மது தெரிவித்தார்.

இரண்டு தீயணைப்பு இயந்திரங்களில் ஏழு பேர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து எட்டு நிமிடங்கள் கழித்து வந்தனர். மரத்தை வெட்டுவதற்கு பணியமர்த்தப்பட்டவர் மயக்கம் அடைந்து கிளைகளில் சிக்கிக்கொண்டதாக எங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது.

அவரை மரத்தில் இருந்து கீழே இறக்கி தீயணைப்பு வீரர்கள் முதலுதவி அளித்தனர். ஆனால் எந்த பதிலும் கிடைக்கவில்லை. அந்த இடத்தை ஆய்வு செய்த சுகாதார அமைச்சக ஊழியர்களால் அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் பெர்னாமாவை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டு, ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார். கோத்தா பாரு OCPD உதவி ஆணையர் அப்துல் ரஹீம் தாவூத் இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here