இஸ்மாயில் சப்ரி குறித்த வைரல் வீடியோ- அவரின் பத்திரிகை செயலாளர் போலீஸ் புகார்

கோலாலம்பூர்: முகநூலில் வைரலாகி வரும் தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோபை அவதூறாக பேசிய இரண்டு வீடியோக்கள் குறித்து போலீஸ் அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

மக்களைக் குழப்புவதற்கும் சிக்கலைத் தூண்டுவதற்கும் இந்த வீடியோக்கள் பதிவேற்றப்பட்டதாக பாதுகாப்பு அமைச்சர் குற்றம் சாட்டினார்.

வீடியோக்கள் என்னை அவதூறாகக் குறிக்கும் தலைப்புகளுடன் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளன. வீடியோக்களில் ஒன்று உண்மையில் ஒரு பழைய வீடியோ, இது கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 14 ஆம் தேதி முதல் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது பதிவு செய்யப்பட்டது.

மற்ற வீடியோ செப்டம்பர் 2020 இல் ஒரு வாரியர்ஸ் தின நிகழ்ச்சியின் போது எடுக்கப்பட்டது என்று அமைச்சரின் பத்திரிகை செயலாளர் அஸ்லினா எம்.டி ரோஸ்டி @ ரோஸி (படம்) சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 13).

முன்னதாக, அஸ்லினா இஸ்மாயில் சப்ரி சார்பாக டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தில் வீடியோக்கள் குறித்து அறிக்கை அளித்திருந்தார். முதல் வீடியோவில், இஸ்மாயில் சப்ரி கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 14 அன்று தனது தினசரி செய்தியாளர் சந்திப்பின் வீடியோ மிக சமீபத்திய பத்திரிகையாளர் சந்திப்பு போல பரவியதாகக் கூறினார்.

இது மக்களை குழப்புவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அங்கு கூடுதல்  சம்மன்கள் வழங்கப்பட மாட்டாது, அதற்கு பதிலாக நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியவர்கள் சிறையில் அடைக்கப்படுவார்கள். இது ஒரு பழைய வீடியோ மற்றும் SOP இன் செயல்பாட்டை அரசாங்கம் மேம்படுத்தியுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டாவது வீடியோ “Sendiri buat SOP, sendiri langgar” என்ற தலைப்பில் அவர் ஏராளமான மக்கள் சம்பந்தப்பட்ட சீன புத்தாண்டு நிகழ்வில் கலந்துகொண்டு SOP ஐ மீறியதாகக் காட்டியது. உண்மையைச் சொன்னால், கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி வாரியர்ஸ் தின நிதி பிரச்சாரத்துடன் இணைந்து ஒரு நிகழ்வில் கலந்து கொண்டேன்.

மீட்பு MCO இன் போது, ​​திருமணங்கள் மற்றும் பிற நிகழ்வுகள் அனுமதிக்கப்படும் போது இந்த நிகழ்வு நடைபெற்றது. SOP இன் மீறல் எதுவும் இல்லை என்று இஸ்மாயில் சப்ரி வலியுறுத்தினார். தன்னைப் பற்றி பொய்கள் பரவுவதைத் தடுக்க போலீஸ் அறிக்கையை தாக்கல் செய்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

“இந்த வீடியோக்கள் வைரலாகி, சமூக ஊடகங்களில் என்னைத் தாக்க வழிவகுத்தன. மேலும் எனது நம்பகத்தன்மையை கெடுத்துவிட்டன” என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையம் (எம்.சி.எம்.சி) யிலும் அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக அஸ்லினா தெரிவித்தார். அதிகாரிகள் இந்த விஷயத்தை முழுமையாக விசாரிப்பார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here