அரசு நிறுவன இயக்குனர் மீது பாலியல் வன்கொடுமை வழக்கு

கிள்ளான்: 29 வயதான அரசு நிறுவன ஊழியர் ஒருவர் தனது முதலாளி தன்னை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றம் சாட்டியுள்ளார். அந்த பெண் இங்குள்ள பாண்டமாரான் காவல் நிலையத்தில் ஏஜென்சியின் இயக்குநராக இருக்கும் தனது மேலதிகாரிக்கு எதிராக போலீஸ் அறிக்கை அளித்துள்ளார்.

இந்த நிறுவனம் சிலாங்கூரை மையமாகக் கொண்ட ஒரு மத்திய அரசு நிறுவனம் என்று நம்பப்படுகிறது. 35 வயதான அந்த நபர், செவ்வாய்க்கிழமை  (பிப்ரவரி 9)  தன்னை அறைந்து, அவரை வற்புறுத்தியதாக புகார் கொடுத்தவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

ஆரம்பத்தில் தனது தாவணியை அகற்றி மசாஜ் செய்யும்படி அவர் கேட்டுக் கொண்டார். அந்த நபர் அலுவலகத்தில் உள்ள ஒரு அறைக்குள் நுழையும்படி அவளிடம் சொன்னார். அங்கு சென்றதும் ஆடையை களைந்து அவரை மகிழ்விக்கும்படி கட்டளையிட்டார். அவள் அவ்வாறு செய்ய மறுத்துள்ளார்.

தென் கிள்ளான் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ஷம்சுல் அமர் ராம்லியை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​தண்டனையின் 354 வது பிரிவின் கீழ் அடக்கத்தை சீற்றப்படுத்தும் நோக்கத்துடன் ஒரு நபரைத் தாக்க அல்லது குற்றவியல் சக்தியைப் பயன்படுத்தியதாக விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகக் கூறினார்.

“பிப்ரவரி 12 அன்று காலை 10.30 மணியளவில் நான் புகாரினை பெற்றேன்,” என்று அவர் கூறினார். விசாரணைக்கு உதவ அந்த நபர் தென் கிள்ளான் போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டார். அவர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளாரா என்பது குறித்து எந்த விவரமும் தெரியவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here