சாலை தடுப்பில் பெண் வாகனமோட்டிக்கு பாலியல் துன்புறுத்தலா? தொடங்கியது விசாரணை

கோலாலம்பூர் : இங்குள்ள ஜாலான் டூத்தா சாலை  தடுப்பின் போது காவல்துறையினரால் ஒரு பெண் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானது தொடர்பாக விசாரணை நடத்தப்படுகிறது.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ சைபுல் அஸ்லி கமருதீன் (படம்) சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 13) சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகிவிட்ட அந்த பெண்ணின் கூற்றை அடிப்படையாகக் கொண்டு ஒரு விசாரணைக் கட்டுரையை தனது அலுவலகம் திறந்திருக்கிறது என்றார்.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் (ஜேஎஸ்பிடி) உறுப்பினர் சம்பந்தப்பட்ட விசாரணை நடந்து வருகிறது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ஜாலான் டூத்தா சாலைத் தடையில் இழுத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், கடமையில் இருந்த காவல்துறையினரால் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாகவும் அந்தப் பெண் ட்விட்டரில் கூறினார்.

முன்னதாக, புக்கிட் அமன் நேர்மை மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறை (ஜிப்ஸ்) இயக்குனர்  டத்தோ ஜம்ரி யஹ்யா இந்த விவகாரம் தொடர்பாக போலீசாருக்கு புகார் கிடைத்திருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார். ஆம், ஜிப்ஸ் அறிக்கையைப் பெற்றுள்ளது, அது விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 12) இரவு 7.30 மணியளவில் சாலைத் தடையை கடந்து செல்லும்போது புகார்தாரரான 23 வயது பெண்ணிடம் வாகனமோட்டும் லைசன்ஸ் கேட்கபட்டு போலீஸ்காரரால் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஓ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அனுவார் ஒமர் தெரிவித்தார்.

தனது மார்பகங்களை காட்டுமாறு ஒரு போலீஸ்காரர் தன்னை அணுகியதாகவும், புகார் அளித்தவர் மறுத்துவிட்டால் சம்மன் அனுப்புவதாக அச்சுறுத்தியதாகவும் அவர் தெரிவித்திருந்தார்.

புகார்தாரர் தனது அடையாள அட்டை சரிபார்க்கப்பட்டவுடன் வெளியேற அனுமதிக்கப்படுவதற்கு முன்னர் அவரது தொலைபேசி எண்ணை வழங்குமாறு போலீஸ்காரர் கேட்டுக் கொண்டார் என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், போலீஸ் விசாரணையில் தலையிடக்கூடிய எந்தவொரு ஊகத்தையும் செய்ய வேண்டாம் என்று ஏ.சி.பி அனுவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பான எந்தவொரு தகவலும் உள்ள பொது மக்கள் 03-2297 9222 என்ற எண்ணில் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸை தொடர்பு கொள்ளலாம். கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-2115 9999 அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திற்கும் புகார் வழங்கலாம்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here