எம்ஏசிசி தடுப்புக் காவலில் இருப்பவர் தன்னுடைய உதவியாளர் அல்லர்- சேவியர் விளக்கம்

கிள்ளான்: பி.கே.ஆர் துணைத் தலைவரும் கோல லங்காட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான டத்தோ டாக்டர் சேவியர் ஜெயக்குமார், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதியாக அவரது நற்பெயருக்கு களங்கம் விளைவிக்கும் ஊடக அறிக்கைகளால் அவமதிக்கப்படுவதாக தெரிவித்துள்ளார். ஊழல் செயல்களை தான் செய்யவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹாரப்பான் அரசாங்கத்தில் ஊழலை நான் ஒருபோதும் ஏற்றுக் கொண்டதில்லை. கெஅடிலானில் ஆரம்ப சீர்திருத்தவாதிகளில் ஒருவராக எனது மதிப்புகளை நான் ஒருபோதும் கைவிட மாட்டேன் என்று முன்னாள் பக்காத்தான் ஹரப்பன் அமைச்சரவை அமைச்சர் புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 17) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கேள்விக்குரிய கட்சியின் சக ஊழியர் பேராக் பி.கே.ஆர் துணைத் தலைவர் எம்.ஏ.தினகரன், மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) ஆறு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார். மாநிலத்தில் சில மேம்பாட்டுப் பணிகள் சம்பந்தப்பட்ட விசாரணையில் அவர்களுக்கு உதவினார்.

தினகரனின் நடவடிக்கைகள் அப்போதைய நீர், நிலம் மற்றும் இயற்கை வள அமைச்சகத்துடன் டாக்டர் சேவியர் தலைமையில் இணைக்கப்பட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

முந்தைய பக்காத்தான் அரசாங்கத்தில் அமைச்சுகளின் அனைத்து முக்கிய முடிவுகளையும் தன்னிச்சையாக எடுக்க முடியாது என்று முன்னாள் அமைச்சர் விளக்கினார். அமைச்சுகளின் முக்கிய முடிவுகள் அமைச்சரவையில் கூட்டாக அங்கீகரிக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் அந்த அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

நெருங்கிய குடும்ப நண்பராக இருந்த தினகரன் அவரது உதவியாளர் என்று ஊடகங்களில் தவறாகப் புகாரளிக்கப்பட்டதாக டாக்டர் சேவியர் கூறினார். அவர்கள் விசாரணைகளை மேற்கொள்ளும்போது பொதுமக்கள் அதிகாரிகளுக்கு மரியாதை காட்டுவார்கள் என்றும் தான் நம்புவதாக கூறினார்.

டாக்டர் சேவியர் மேலும் கூறுகையில், அவர்களின் பொறுப்புணர்வை நிரூபிக்க ஒட்டுண்ணியில் சம்பந்தப்பட்ட தலைவர்கள் மீது பொறுப்பு உள்ளது. ஊழலுடன் பிணைக்கப்பட்டுள்ள தலைவர்கள் எங்கள் நிறுவனங்களின் நேர்மையை பாதுகாக்க பொறுப்புக்கூற வேண்டும். மேலும் நல்லாட்சியைக் வழங்க நாங்கள் பொறுப்பு என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தொடர்ந்து சீர்திருத்தங்களைத் தொடர நாடாளுமன்றத்தை மீண்டும் கூட்ட வேண்டும் என்றும் அவர் அழைப்பு விடுத்தார். தினகரன் செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 16) தனது அறிக்கையை பதிவு செய்ய எம்.ஏ.சி.சி அலுவலகத்திற்குச் சென்றபோது கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here