ஸாஹிட் அனுமதி வழங்காத அறிக்கை வெளிவந்ததாக புகார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பாரிசன் நேஷனல் அதன் செயலக அதிகாரிகளில் ஒருவரை கூட்டணித் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி   அனுமதி வழங்காத அறிக்கையை தவறாக வெளியிட்டதாக குற்றம் சாட்டுகிறது.

அந்த அதிகாரி ஒரு மாதத்திற்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கட்சியின் நிர்வாக செயலாளர் மொஹமட் சாஃப்ரி ஆப் அஜீஸ் தெரிவித்துள்ளார். பாரிசான் உச்ச மன்றத்தில் ஒப்புதல் கிடைக்காததால் கூட்டணி நாடாளுமன்ற அமர்வுக்கு மன்னரிடம் முறையிடும் என்று வியாழக்கிழமை செய்திக்குறிப்பு தெளிவுபடுத்தியது.

“மார்ச் 4 தேதியிட்ட பாரிசன் தலைவரின் ஊடக அறிக்கையைப் பற்றி, ஜாஹித் இந்த அறிக்கை குறித்த குழப்பம் பாரிஸன் செயலகத்தின் அதிகாரியின் மேற்பார்வையின் காரணமாக இருந்தது என்று கூறியுள்ளார்.

இந்த உத்தரவுக்கு இணங்க, ஒப்புதல் பெறாத அறிக்கையை வெளியிடுவது குறித்து விவாதிக்க ஒரு உள் விசாரணைக் குழு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் இது பாரிசன் உச்ச சபைக் கூட்டத்தில் விவாதிக்கப்பட்டு ஒப்புக் கொள்ளப்பட்டபடி துல்லியமாக இல்லை.

உள் விசாரணைக் குழு உறுப்பினர்களின் கருத்துக்களைக் கேட்டபின், பாரிசன் தலைமை ஊடக அதிகாரியை ஒரு மாதத்திற்கு இடைநீக்கம் செய்ய முடிவு செய்துள்ளேன். உடனடியாக நடைமுறைக்கு வருகிறது. இது ஒரு முழுமையான விசாரணைக்கு உதவும் என்று சாஃப்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here