போலி டத்தோ – உண்மையான பட்டம் வைத்திருப்பவர்களுக்கு கெட்ட பெயர்

கோலாலம்பூர்: போலி “டத்தோ”வினரால் உண்மையான டத்தோ பட்டம் பெற்றவர்களுக்கு கெட்ட பெயரைக் கொடுக்கும் என்று எம்சிஏ பொது சேவைகள் மற்றும் புகார்கள் துறைத் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  மைக்கேல் சோங் கூறுகிறார். கிட்டத்தட்ட 15 ஆண்டுகளாக போலி டத்தோஸ் பிரச்சினையில் போராடி வருவதாக அவர் கூறினார்.

2007 ஆம் ஆண்டில் கூட, நான் ஏற்கனவே இந்த பிரச்சினையை எழுப்பினேன். மரியாதை பெற அவர்கள் இதைச் செய்கிறார்கள். சிலர் வியாபாரத்தில் ஏமாற்றுவதற்காகவும் செய்கிறார்கள்.

செவ்வாயன்று (மார்ச் 9) விஸ்மா எம்.சி.ஏவில் நடந்த விவகாரத்தில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர், அவர்களுடன் வியாபாரம் செய்வது நல்லது என்று மக்களை நம்ப வைக்க இந்த தலைப்புகளைப் பயன்படுத்துகிறார்கள்.

தங்கள் வாகனங்களில் உத்தியோகபூர்வ சின்னங்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு அங்கீகரிக்கப்படாதவற்றைப் பின்பற்றவும் அவர் அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தினார். சிலர் மலேசியாவிலிருந்து கூட வந்தவர்கள் அல்ல. வெளிநாட்டவர்கள் இந்த போலி பட்டங்களையும் பெற்ற வழக்குகள் எங்களிடம் உள்ளன.

மூன்று நிறுவனங்கள் மட்டுமே அத்தகைய தலைப்புகளை வழங்க முடியும்; மாமன்னர், சுல்தான்கள் மற்றும் ஆளுநர்கள். வேறு எதுவும் அங்கீகரிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

மலேசியாவில் உள்ள ஃபெடரல் டத்தோ கவுன்சிலின் துணைத் தலைவர் டத்தோ ஆல்வின் டீ, இந்த கவுன்சில் தற்போது ஒரு தேசிய டத்தோ சங்கத்தை உருவாக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது. இது போலி டத்தோஸை கட்டுப்படுத்த உதவும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here