வீட்டு அஞ்சறைப்பெட்டியில் இருக்கும் பொருள்

– கொரோனாவை தடுக்கும்- இயற்கை மருத்துவம்..!

கிராம்புகளின் பல தனித்துவமான பண்புகள் காரணமாக, இது ஆயுர்வேதத்தில் சிறப்பு மருத்துவ இடத்தையும் பெறுகிறது. மருத்துவ குணங்கள் காரணமாக, கிராம்பு அனைத்து நோய்களையும் குணப்படுத்த ஆயிரக்கணக்கான ஆண்டுகளாக பயன்படுத்தப்படுகிறது. மேலும், இது உணவின் சுவையை அதிகரிக்க பயன்படுகிறது.

கிராம்பை இரவில் படுக்கைக்குச் செல்வதற்கு முன்பு உட்கொண்டால், புத்துணர்ச்சியாகவும் வயிற்றும் நாள் முழுவதும் சுத்தமாக இருக்கும். கிராம்பு ஒரு நோயெதிர்ப்பு ஊக்கியைக் கொண்டுள்ளது. இது உங்கள் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை பராமரிக்க உதவுகிறது. இதன் மூலம் தற்போது பரவி வரும் கொரோனா தொற்றில் இருந்தும் பாதுகாப்பு பெற முடியும்.

கிராம்புகளில் அதிக அளவு ஆக்ஸிஜனேற்றங்கள் உள்ளன, இது உறுப்புகளை குறிப்பாக கல்லீரலை ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களின் விளைவுகளிலிருந்து பாதுகாக்க ஒரு சிறந்த மருந்தாக உள்ளது. கிராம்பு சாறு அதன் ஹெபடோ-பாதுகாப்பு பண்புகள் காரணமாக இந்த விளைவுகளை எதிர்கொள்ள உதவுகிறது. இதற்காக, இரண்டு கிராம்புகளை சாப்பிட்ட பிறகு, நீங்கள் லேசான சூடான நீரை குடிக்க வேண்டும். இதனால் காலையில் வயிறு மிகவும் சுத்தமாகிறது.

அடிக்கடி சளி அல்லது காய்ச்சல் உள்ளவர்களுக்கு, அவர்களின் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி குறைக்கப்படலாம். கிராம்பு பல ஆக்ஸிஜனேற்ற பண்புகளைக் கொண்டிருப்பதால் கிராம்புகளின் பயன்பாடு நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க உதவுகிறது. இது தொற்று மற்றும் பாக்டீரியாக்களின் வளர்ச்சியைத் தடுக்க உதவுகிறது.

கிராம்பு சாப்பிடுவதன் ஒரு நன்மை அழற்சியின் பிரச்சினையிலிருந்து விடுபடுவதும் ஆகும். கிராம்பு யூஜீனியா எனப்படும் ஓர் உறுப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு சிறந்த அழற்சி எதிர்ப்பு முகவராக மாறும். தொண்டை, ஈறுகளில் உள்ள வீக்கத்தை இதன் மூலம் குணப்படுத்த முடியும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here