இஸ்மாயில் சப்ரி: அனைத்து MCO மீறல்களுக்கும் 10,000 வெள்ளி சம்மன் பொருந்தும்

கோலாலம்பூர் : அவசரகால (தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல்) (திருத்தம்) கட்டளை 2021 இன் கீழ் உள்ள RM10,000 சம்மன் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கின் (MCO) அனைத்து வகைகளுக்கும் பொருந்தும் என்று  தற்காப்பு  அமைச்சர் (பாதுகாப்பு) டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

இதன் பொருள் MCO, நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO மற்றும் மீட்பு MCO பகுதிகளில் உள்ளவர்களுக்கு நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (SOP) மீறினால் RM10,000 சம்மன் வழங்கப்படலாம்.

ஆனால் (பொதுமக்கள்) புரிந்து கொள்ள வேண்டும். போலீஸ் நடவடிக்கை (சம்மன் வழங்குதல்) அவசர கட்டளைச் சட்டத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. அது பொதுமக்களின் பாதுகாப்பிற்கானது என்று சத்ரியா ரெசிடென்சி, சுங்கை பீசியில்  ஒரு நபர் – ஒரு வீடு (சசார்) திட்டத்திற்கான தொடக்க விழாவில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

வழங்கப்பட்ட சம்மன் அளவைக் குறைக்க காவல்துறைக்கு அதிகாரம் இல்லை என்றும், கூட்டு அறிவிப்பைப் பெற்றவர்கள் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகத்தில் முறையீடு செய்யலாம் என்றும் இஸ்மாயில் சப்ரி மீண்டும் வலியுறுத்தினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here