பள்ளி ஆசிரியர் ஏமாற்றப்பட்டார்

சிபு: மடிக்கணினி கணினி மோசடியில் சிக்கிய பின்னர் இங்குள்ள ஒரு ஆசிரியர் RM2,150 ஐ இழந்தார்.

சிபு ஒ.சி.பி.டி உதவி  ஆணையர் ஸ்டான்லி ஜொனாதன் ரிங்கிட் மார்ச் 17 அன்று, 32 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் மடிக்கணினி கணினிகள் RM2,150 க்கு விற்கப்படுவது குறித்து சமூக ஊடகங்களில் ஒரு விளம்பரத்தைக் கண்டதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மடிக்கணினி வாங்க விரும்பியதால் சந்தேக நபரை தொடர்பு கொண்டு மார்ச் 19 அன்று சந்தேக நபரின் வங்கிக் கணக்கில் ஆன்லைன் பரிமாற்றம் செய்தார் என்று ஏசிபி ஸ்டான்லி கூறினார். பணம் செலுத்திய பின்னர் சந்தேக நபரை தொடர்பு கொள்ள முடியாமல் போனது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அவர் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்த அவர்  அன்று ஒரு போலீஸ் புகாரினை செய்தார் என்று ஏசிபி ஸ்டான்லி திங்களன்று (மார்ச் 22) கூறினார். மோசடி செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 420 ன் கீழ் வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here