அம்னோ தலைமையைத் தாக்க ஆடியோ கிளிப்பைப் பயன்படுத்துவது ‘அசிங்கமான திட்டம்’ – அன்வார் கருத்து

பெட்டாலிங் ஜெயா: டத்தோ ஶ்ரீ  அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி ஆகியோருக்கு இடையில் நடந்த உரையாடலின் ஆடியோ கிளிப், அம்னோவை வீழ்த்துவதை நோக்கமாகக் கொண்ட அவதூறுகளை இட்டுக்கட்ட முயற்சிக்கும் சில பகுதிகளின் வேலை என்று பி.கே.ஆர் தலைவர் கூறுகிறார்.

ஆடியோ கிளிப்பின் பரவலானது தீங்கிழைக்கும் மற்றும் சிலரின் அசிங்கமான திட்டமாகும். அவதூறு இட்டுக்கட்டுவதற்கு அவர்கள் எவ்வளவு ஆசைப்படுகிறார்கள் என்பதை இது காட்டுகிறது என்று அன்வார் வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 8) டூவிட்டரில் தெரிவித்தார்.

அவர்கள் அம்னோவை எதிர்த்துப் போராட இதைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறார்கள். அம்னோ தலைமையைத் தாக்க (பார்ட்டி பிரிபூமி) பெர்சத்து (மலேசியா) க்காக டத்தோ ஶ்ரீ  ஜாஹிட் உடனான எனது உரையாடலைப் பயன்படுத்த அவர்கள் விரும்புகிறார்கள். இது நான் அல்ல என்று வீடியோவில் அன்வர் கூறினார்.

போலீஸ் இதுகுறித்து  விசாரிக்கும்படி  அதிகாரிகளுக்கு அறிவுறுத்துவேன் என்றும் அவர் கூறினார். அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வார் ஆகிய இரண்டு குரல்கள் ஒலிப்பதாகக் கூறப்படும் ஆடியோ கிளிப் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 7) வைரலாகியது. இதுபோன்ற ஒரு தந்திரம் புதியதல்ல என்றும், அதை முதிர்ச்சியுடன் எதிர்கொள்ள வேண்டும் என்றும் அன்வார் கூறினார்.

இந்த நாட்டின் தலைவர்கள் எந்த தந்திரங்களையும் தேடுகிறார்கள் என்பதை இது காட்டுகிறது. அவர்கள் லஞ்சம் வாங்கியதாக அச்சுறுத்துகின்றனர். அது சரியான முறையில் நடைபெறவில்லை என்பதால் அவர்கள் பொய்களை பரப்புகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் பல அவதூறுகளை உருவாக்கும் முயற்சி உள்ளது. எனவே பி.கே.ஆர், டிஏபி மற்றும் பார்ட்டி அமானா நெகாராவை மக்கள் கேள்விகளை எழுப்புவார்கள் என்றும் அன்வார் கூறினார்.

அதிர்ஷ்டவசமாக, நாங்கள் உண்மையுள்ள பங்காளிகள், இந்த வகையான அவதூறுகளால் எளிதில் திசைதிருப்பப்படுவதில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here