ஜாஹிட்டின் மகள் எஸ்.எம்.இ. கார்ப் வாரியத்திலிருந்து ராஜினாமா

பெட்டாலிங் ஜெயா: எஸ்.எம்.இ கார்ப்பரேஷன் குழுவில் இருந்து ராஜினாமா செய்த பின்னர், டத்தோ நூருல்ஹிதாயா அஹ்மத் ஜாஹிட் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு ரகசிய பதிவினை வெளியிட்டுள்ளார், இது அரசாங்க பதவிகளில் இருந்து ராஜினாமா செய்யாத மற்றவர்களுக்கு ஒரு குறிப்பாக இருக்கிறது.

ஏப்ரல் 10 ஆம் தேதி, அம்னோ தலைவர் டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடியின் மகள், ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி எஸ்.எம்.இ கார்ப்பரேஷனின் வாரியத்திலிருந்து தனது ராஜினாமா கடிதத்தின் நகலை வெளியிட்டார்.

அதனுடன் இணைந்த தகவல் அம்னோவுக்குள் அவரது தந்தை அஹ்மட் ஜாஹித் எதிர்கொள்ளும் அரசியலைக் குறிக்கிறது.

நான் நியமிக்கப்பட்ட பதவி, நான் இப்போது தானாக முன்வந்து விலகுகிறேன். நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பதவியைப் பாதுகாக்க வேண்டும்! எனது கேள்வி என்னவென்றால், இப்போது ‘தைரியம்’ இல்லாதவர் யார்?” தனது ராஜினாமா கடிதத்துடன் வந்த பதிவில் நூருல்ஹிதாயா கூறினார்.

SME கார்ப்பரேஷன் என்பது தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவு அமைச்சகத்தின் கீழ் சிறு மற்றும் நடுத்தர வணிகங்களுக்கான மேம்பாட்டு திட்டங்களை செயல்படுத்தும் ஒரு நிறுவனம் ஆகும்.

ராஜினாமா கடிதத்தில், தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் வான் ஜுனைடி துவாங்கு ஜாஃபர் உரையாற்றினார். நூருல்ஹிதாயா தனது ராஜினாமா உடனடியாக நடைமுறைக்கு வந்தது என்று கூறினார்.

குழு உறுப்பினராக பணியாற்ற எனக்கு வாய்ப்பளித்ததற்காக SME கார்ப்பரேஷன் மலேசியாவிற்கும் நான் நன்றி கூறுகிறேன் என்று நூருல்ஹிதாயா எழுதினார். அவர் இந்த ஆண்டு ஜனவரி 4 ஆம் தேதி SME குழுவில் நியமிக்கப்பட்டார்.

அவர் அந்த வேலையைச் செய்ய தகுதியுடையவர், ஆனால் தந்தையின் செல்வாக்கு காரணமாக அல்ல, ஏனெனில் அவர் நியமிக்கப்பட்டார் என்று கூறியிருந்தார்.

மார்ச் 28 ஆம் தேதி நடந்த அம்னோ வருடாந்திர ஆண்டு கூட்டத்தில், பாரிசான் நேஷனல் அரசாங்கத்தில் உள்ள அனைத்து அம்னோ அமைச்சர்களும், பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவுடனான உறவுகளை குறைக்க அம்னோ உச்ச மன்றம் முடிவு செய்யும் போது, ​​ராஜினாமா செய்ய வேண்டும் என்று அஹ்மத் ஜாஹிட் கூறினார்.

இருப்பினும், மறுநாள் பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுடனான சந்திப்புக்குப் பிறகு, அம்னோ அமைச்சர்கள் மற்றும் துணை அமைச்சர்கள் அனைவரும் ராஜினாமா செய்ய கட்சித் தீர்மானம் இல்லாததால் அவர்கள் ராஜினாமா செய்ய மாட்டார்கள் என்று கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here