நாயை தவிர்க்க முயன்ற பேருந்தினால் விபத்து

பத்து பஹாட்: மூன்று வாகனங்கள் மோதியதில் 21 வயது பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார். மேலும் இரண்டு குழந்தைகள் உட்பட 4 பேர் காயமடைந்தனர்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 18) காலை 11.40 மணியளவில் செங்காரங்கில் உள்ள ஜாலான் புக்கிட் பத்து-புக்கிட் கெலிகாப்பில் ஒரு எக்ஸ்பிரஸ் பஸ்  நாய் மீது மோதியதை தவிர்க்க முயன்றபோது இந்த விபத்து ஏற்பட்டதாக பத்து பஹாட் ஒ.சி.பி.டி உதவி  ஆணையர் இஸ்மாயில் டோல்லா தெரிவித்தார்.

ஏழு பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற பஸ், பத்து பஹாட்டை நோக்கி சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​ஒரு நாய் திடீரென சாலையைக் கடந்தது. விலங்கைத் தவிர்க்கும் முயற்சியில், பஸ் எதிரெதிர் சந்துக்குள் நுழைந்து, வந்துகொண்டிருந்த காரைத் தாக்கியது. எதிர் திசையில் இருந்து வந்த மற்றொரு கார் பஸ் நேருக்கு நேர் மோதியது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

முதல் காரில் இருந்த பயணியான நூருல் இசா அப்துல் ஜமீல் (21) தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். அதே நேரத்தில் அவரது ஓட்டுநர் முகமது ஷம்ரில் ரபீஸ் அப்துல் ரஹ்மான் (23) தலை மற்றும் கைகளில்  காயங்கள் ஏற்பட்டது. பஸ் டிரைவர் மற்றும் ஏழு பயணிகள் பாதிப்பில்லாமல் இருந்தனர்.

மற்ற காரில் இருந்த 35 வயது பெண் மற்றும் அவரது இரண்டு இளம் குழந்தைகள் மற்றும் மூன்று வயது குழந்தைகள் காயமடைந்தனர்.

அவர்கள் சிகிச்சைக்காக சுல்தானா நோரா இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர்  என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here