ஶ்ரீ பெட்டாலிங்கில் எஸ்ஓபியை மீறிய 111 பேருக்கு சம்மன்

கோலாலம்பூர்: இங்குள்ள ஸ்ரீ பெட்டாலிங்கில் ஒரு பொழுதுபோக்கு நிலையத்தை சோதனையிட்ட பின்னர் இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை  (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக 111 நபர்களுக்கு காவல்துறை   சம்மன் வழங்கியது.

சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 17) இரவு 11.10 மணியளவில் அவர்கள் விற்பனை நிலையத்தை சோதனை செய்ததாக நகர சிஐடியின் தலைமை மூத்த உதவி ஆணையர் சைபுல் அன்வார் யூசோஃப் தெரிவித்தார். SOP இணக்கமின்றி செயல்படுவதாக ஒரு தகவலைப் பெற்ற பின்னர் நாங்கள் அந்த வளாகத்தை சோதனை செய்தோம்.

நகர சிஐடி மற்றும் போதைப்பொருள் குற்ற புலனாய்வுத் துறையின் குழுவினர் சேர்ந்து பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் சிஐடியுடன் வளாகத்திற்குச் சென்றபோது, ​​சமூக இடைவெளி தூரத்தைக் கவனிக்காமல் மக்கள் இசை மற்றும் நடனம் கேட்பதைக் கண்டோம் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

72 ஆண்கள் மற்றும் 40 பெண்கள் மற்றும் ஒன்பது ஊழியர்களை உள்ளடக்கிய 112 பேரை  சோதனை செய்ததாக அவர் கூறினார். நாங்கள் 109 மலேசியர்களுக்கும் ஒரு நிரந்தர வசிப்பாளர் மற்றும் வளாகத்தின் பராமரிப்பாளருக்கும் சம்மன் வழங்கினோம்.

ஒரு தொற்றுநோயையும் குடிவரவு குற்றங்களையும் பரப்பக்கூடிய ஒரு செயலைச் செய்ததற்காக மூன்று வெளிநாட்டினரையும் நாங்கள் கைது செய்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

எஸ்.ஏ.சி சைஃபுல் அன்னுவார் அவர்களில் 45  பேரின் சிறுநீரை மருந்துகளுக்காகவும் பரிசோதித்தனர். ஆனால் அனைத்து சோதனைகளும் எதிர்மறையாக வந்தன. வளாகத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட பல பொருட்களை அவர்கள் பறிமுதல் செய்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

குற்றச் செயல்கள் குறித்த தகவல்களைக் கொண்டவர்கள் நகர சிஐடி செயல்பாட்டு அறையை 03-2146 0670 என்ற எண்ணிலோ அல்லது நகர போலீஸ் ஹாட்லைனை 03-2115 9999 என்ற எண்ணிலோ தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here