மாணவர்களுக்கு சம்மன்: டூவிட்டர் வழி நியாயம் கேட்கும் மாணவி

ஈப்போ: கோவிட் -19 எஸ்ஓபிகளை மீறியதற்காக மெட்ரிகுலேஷன் மாணவர்களுக்கு மாநில சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகள் 1,500 வெள்ளி அபராதம் விதித்ததாக எழுந்த குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து சுகாதார அமைச்சகம் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளது.

பேராக் சுகாதாரத் துறை இது குறித்து ஆராய்ந்து வருவதாக சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

சுகாதார அமைச்சகத்திற்கு அளித்த புகாருக்கு நன்றி. நடவடிக்கைகள் உடனடியாக எடுக்கப்படும் என்று அவர் டூவிட்டர் பயனர் @ நாபில்அமிருல்4 க்கு பதிலளித்தார், அவர் திங்களன்று (ஏப்ரல் 19) சம்பவத்தின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

Ab NabilAmirul4 இன் படி, கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் மாணவர்கள் தேர்வு  காரணமாக ஒரு முழு செமஸ்டர் தங்கள் கல்லூரிகளில் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த சம்பவம் கோப்பெங்கில்  உள்ள பேராக் மெட்ரிகுலேஷன் கல்லூரியில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. இந்த பதிவு சுமார் 30,000 முறை மறு டூவிட் செய்யப்பட்டுள்ளது.

டூவிட்டர் பதிவினால் ஏராளமான பரபரப்பு ஏற்பட்டது, பல பயனர்கள் இந்த சம்பவத்தை நியாயமற்றதாகக் கருதுகின்றனர்.

பயனர் @ainurjannxh, வெளி உலகத்துடன் தொடர்பு கொள்ளாமல் கிட்டத்தட்ட ஐந்து மாதங்களாக மாணவர்கள் அந்தந்த கல்லூரிகளில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர், மேலும் RM1,500 சம்மன் இரண்டு வாரங்களுக்குள் தீர்க்கப்பட வேண்டும் என்றார்.

Tahniah @KKMPutrajaya !!! Kes Neelofa tak settle, menteri sendiri pun kesana sini.”        (சுகாதார அமைச்சகத்திற்கு வாழ்த்துகள், Neelofa’s வழக்கு தீர்க்கப்படவில்லை, அமைச்சர்கள் அங்கும் இங்கும் பயணம் செய்கிறார்கள்.

மூவார் நாடாளுமன்ற் உறுப்பினர் சையத் சாதிக் அப்துல் ரஹ்மானும் சமூக ஊடகத்தில் இந்த சம்பவம் குறித்து தனது அதிருப்தியைக் கூறினார்

இது ஒரு மாணவர் என்றால், ஒரு விசாரணைக் கட்டுரையைத் திறக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. சம்மன் வழங்கும்  செயல் திட்டத்தில் இரட்டைத் தரங்கள் குறித்து நாங்கள் பலமுறை குரல் கொடுத்துள்ளோம். சம்மன் வழங்குவதற்கு முன் முதலில் ஒரு எச்சரிக்கை கொடுப்பதில் என்ன தவறு? அது கடினமா? அவர் கேட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here