வைரல் ஆடியோ குறித்து அறிக்கை பெற அன்வார் புக்கிட் அமானுக்கு வரவழைக்கப்பட்டுள்ளார்

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் அமான் தனது அறிக்கையை பதிவு செய்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வர் இப்ராஹிமை அழைத்துள்ளது. வழக்கறிஞர் டத்தோ சங்கரா என். நாயர் இன்று காலை தனது கட்சிக்காரர் வருவார் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

அன்வார் மற்றும் அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி ஆகியோருக்கு இடையில் ஒரு தொலைபேசி உரையாடல் என கூறப்படும் வைரஸ் ஆடியோ கிளிப் தொடர்பாக தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தப்படுவதால் அன்வார் வரவழைக்கப்படுவதாக தான் கருதப்படுவதாக சங்கரா கூறினார்.

அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி மற்றும் பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்துக் செரி அன்வார் இப்ராஹிம் ஆகியோரின் வாக்குமூலங்களை போலீசார் பதிவு செய்வார்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது

ஏப்ரல் 7 ஆம் தேதி, அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வார் போன்ற இரண்டு குரல்களுக்கு இடையிலான உரையாடலின் ஆடியோ கிளிப் வைரலாகி, சமீபத்திய அம்னோ ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தில் முன்னாள் செயல்திறனைப் பற்றி விவாதித்தது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கான முடிவை எடுக்க தலைவருக்கு ஆணையை வழங்க ஒரு அசாதாரண அம்னோ உச்ச மன்ற கூட்டத்தை நடத்த வேண்டிய அவசியம் உள்ளது என்றும் உரையாடலில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here