இது நான்தான், அதில் எந்தத் தவறும் இல்லை, கசிந்த ஆடியோ குறித்து ஹம்சா பதில்

புத்ராஜெயா: காவல்துறை படையில் மறுசீரமைப்பு பற்றி பேசும் ஆடியோ பதிவில் இருப்பவர் நான் தான் என்று டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின்  ஒப்புக் கொண்டார். ஆனால் அதில் எந்த தவறும் இல்லை என்று மறுத்தார்.

“மிகவும் முக்கியமான ஒருவர்” என்று அவர் விவரித்த மற்றொரு நபருடனான உரையாடல் கடந்த ஆண்டு நடந்தது என்று உள்துறை அமைச்சர் கூறினார். இது பழைய உரையாடல். புதியதல்ல. காவல்துறை விசாரிக்க தேவையில்லை. ஏனென்றால் அது நான்தான் என்று ஒப்புக்கொள்கிறேன்.

நான் அதை மீண்டும் மீண்டும் சொன்னேன். நீங்கள் கேட்டாலும் (உரையாடலுக்கு) எந்த தவறும் இல்லை (நான் சொன்னதில்). (உரையாடலின்) முக்கியத்துவம் என்னவென்றால், நான் ஒரு மிக முக்கியமான நபரிடம் (போலீஸ் விஷயங்களை) சொல்லிக் கொண்டிருந்தேன். நான் அவரிடம் சொல்வதில் தவறில்லை என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 30) ​​செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். யார் இந்த உரையாடலை எதற்காக பதிவு செய்தார்கள் என்பதே தற்பொழுதைய கேள்வியாகும்.

பதிவு குறித்து புகார்  அளிக்கவில்லையா என்று கேட்டதற்கு, “நான் உள்துறை அமைச்சர். வழிகள் உள்ளன (விஷயத்தை சமாளிக்க)” ஹம்ஸா பதிலளித்தார்.

உரையாடல் எதைப் பற்றி அவர் முழுமையாக விளக்கவில்லை என்றாலும், “இஸ்தானாவுக்கு ஒரு சில பெயர்களை” சமர்ப்பிக்க போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரலுடன் பேசியதாக அமைச்சர் கூறினார். எந்த அரண்மனை என்பது குறித்து அவர் குறிப்பிடவில்லை.

பல வலைப்பதிவுகள் ஹம்ஸாவின் ஆடியோ பதிவை ஒரு Perakian பதவி உயர்வு வழங்குவது பற்றி விவாதித்தன. இது ஒரு போலீஸ் வேலையாகவும் இருக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here