அவசர வேலை இல்லையென்றால் வெளியில் வர வேண்டாம் என்று மாமன்னர் அறிவுறுத்தல்

கோலாலம்பூர்: நாடு தழுவிய இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையின் (எம்.சி.ஓ) போது அவசர விஷயங்கள் ஏதும் இல்லாவிட்டால் வீட்டில் இருந்து புதன்கிழமை (மே 12) முதல் ஜூன் 7 வரை வெளியேற வேண்டாம் என்று மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா மக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

 இஸ்தானா ராயல் ஹவுஸின் கம்ப்ரோலர் இஸ்தானா நெகாரா டத்தோ அஹ்மட் ஃபாடில் ஷம்சுதீன் கூறுகையில் அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், நாட்டில் கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க பொது மக்கள்  முன்னணி பணியாளர்களுக்கு உதவுவார்கள்.

ஒழுக்கத்தைக் கடைப்பிடிப்பதன் மூலமும், அனைத்து அறிவுறுத்தல்களுக்கும் கீழ்ப்படிவதன் மூலமும், தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) நிர்ணயித்திருக்க வேண்டியவை மற்றும் செய்யக்கூடாதவைகளுடனும் மக்கள் தங்கள் சொந்த மற்றும் குடும்பத்தின் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆரோக்கியத்திற்கு முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும் என்ற அவரது  அவரது மாட்சிமை மீண்டும் மீண்டும் வலியுறுத்துகிறது.

சுல்தான் அப்துல்லாவின் ஆலோசனை, தெற்காசியா மற்றும் ஐரோப்பாவில் பல நாடுகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள கோவிட் -19 சுனாமியால் இருந்து நம்  நாடு பாதிக்கப்படுவதைத் தடுப்பதாகும்  என்று அவர் செவ்வாயன்று (மே 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சமுதாய நல்வாழ்வு மற்றும் Hifzu AnNafs (மனித வாழ்வின் பாதுகாப்பு) கொள்கைகளுக்கு ஏற்ப எம்.கே.என் மற்றும் சுகாதார அமைச்சகம் தீர்மானித்தபடி பொதுவாக மாநிலத்தையும் மாவட்டத்தையும் கடக்க தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது என்பதையும் அவரது மாட்சிமை மக்களுக்கு நினைவூட்டுவதாக அஹ்மத் ஃபாடில் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here