முன்னாள் அம்னோ உச்ச மன்ற உறுப்பினர் டத்தோ லோக்மான் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: முன்னாள் அம்னோ உச்ச மன்ற உறுப்பினர் டத்தோ லோக்மான் நூர் ஆதாம்  அவசர கட்டளைச் சட்டத்தின் கீழ் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அவர் இதை ஒரு முகநூல் பதிவில் உறுதிப்படுத்தினார். அவர் நேற்று (மே 11) அவசர கட்டளை மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டார் என்று கூறினார்.

நான் இங்கு தொடர்ந்து தடுத்து வைக்கப்படுவதற்கு இன்று ஒரு பெரிய வாய்ப்பு உள்ளது. மேலும் ஐபிடி டாங் வாங்கியில் தடுப்புக்காவலுக்கான விண்ணப்பமாக இது இருக்கும் என்று புதன்கிழமை (மே 12) அவர் பதிவில் தெரிவித்தார்.

அவரது நல்வாழ்வுக்காக பிரார்த்தனை செய்ய வேண்டும் என்றும், வியாழக்கிழமை (மே 13) வரும் ஹரி ராயா எடிஃபிட்ரியைக் கொண்டாட தனது குடும்பத்தினருடன் இருக்க விடுவிக்கப்படுவார் என்றும் அவர் ஆதரவாளர்களைக் கேட்டுக்கொண்டார்.

கடந்த மாதம், பஹாங்கில் ஏ.சி.பி. பஹாங்கில் உள்ள ஷரீமான் சைடினின் மரணம் மாரடைப்பால் தான் என்றும் கோவிட் -19 தடுப்பூசி சிக்கல்களால் அல்ல, ஒரு அறிக்கையின் பேரில் லோக்மனை அதே கட்டளைப்படி போலீசார் தடுத்து வைத்தனர்.

குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் அரசியல்வாதியும் நவம்பரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here