எஸ்ஓபி மீறலால் அபராதம் என்று போலி செய்தி வெளியிட்ட நபருக்கு எதிராக விசாரணை

நீலாய் : நீலாய் இம்பியானில் ஹரிராயா அன்று எஸ்ஓபியை மீறியதற்காக தனிநபர்களுக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டதாக கடந்த மே 13 (வியாழக்கிழமை) போலி செய்திகளை பரப்பியதாக சந்தேகிக்கப்படும் டூவிட்டர் கணக்கு உரிமையாளருக்கு எதிராக போலீசார் விசாரணையைத் திறந்துள்ளனர்.

விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நீலாய் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் விரைவில் சாட்சியமளிக்க ‘No War But Class War’ @ Icsmxms’ @ Icsmxms ’என அடையாளம் காணப்பட்ட கணக்கின் உரிமையாளர் அழைக்கப்படுவார் என்று நீலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  முகமட் பாஸ்லி அஃப்ர ஹ்மான் தெரிவித்தார்.

” அக்கணக்கின் உரிமையாளர்‘ எனது இல்லம் நீலாய்  இம்பியானில் இருப்பதாகவும் கூட்டு அபராதமாக 25,000 ஆயிரம் அபராதமும் தனி நபர் (விருந்தினர்) 5 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம் விதிக்கப்பட்டதாக மே 13ஆம் தேதி மாலை 4.33 மணிக்கு தனக்கு டூவிட்டர் கணக்கில் பதிவிட்டிருந்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 505 (b), பிரிவு 233 மற்றும் அவசரகால (அத்தியாவசிய அதிகாரங்கள்) (எண் 2) கட்டளை 2021 இன் பிரிவு 4 (1) ஆகியவற்றின் படி விசாரணை நடத்தப்பட்டது என்று நேற்று இரவு ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தவறான படங்கள் அல்லது செய்திகளை அவர்களின் சமூக ஊடக கணக்குகளில் பரப்புவதை நிறுத்துமாறு அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

நிலாய் இம்பியன் வீட்டு பகுதியில் ஹரிராயாவின் முதல் நாளில் வீடு வீடாக ஆய்வு செய்ததாகக் கூறி சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வந்த ஒரு படத்தின் நம்பகத்தன்மையை காவல்துறை மறுத்ததாக பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

அதிகாரிகள் பொதுமக்களுக்கு சம்மன் வழன்கு வழங்குவதால் படம் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது. உண்மையில், காவல்துறையினர் ஊடக பயிற்சியாளர்களுடன் சேர்ந்து ஹரிராயா எஸ்ஓபியுடன் இணக்க விகிதம் குறித்து ஓர் ஆய்வை மேற்கொண்டனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here