பொறாமை காரணமாக முன்னாள் மனைவியின் காரை சுட்ட ஆடவர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பொறாமைக்கு ஆளாகியதாக நம்பப்படும் ஆடவர்  தனது முன்னாள் மனைவி ஓட்டி வந்த கார் மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாக கைது செய்யப்பட்டார். கிளந்தான் கோத்த பாருவில் உள்ள கம்போங் தபாங்கில் நேற்று இரவு கைது செய்யப்பட்டார்.

இந்த சம்பவத்தின் போது பெண்ணின் மூன்று குழந்தைகளும் காரில் இருந்ததாக கிளந்தான் சிஐடி தலைவர் வான் கைருதீன் வான் இட்ரிஸ் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர் தனது 30 வயதில் இன்று காலை 7 மணியளவில் கம்போங் படாங்கில் கைது செய்யப்பட்டு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டதாக ஹரியன் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது.

தடயவியல் குழுவின் சோதனைகள் பாதிக்கப்பட்டவரின் காரின் விண்ட்ஷீல்ட் உடைந்திருப்பதைக் கண்டறிந்தன. இருப்பினும் தோட்டாக்கள் அல்லது புல்லட் உறைகள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். அந்த 30 வயது பெண்ணும்,மூன்று முதல் 13 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று குழந்தைகளும் பாதிப்பில்லாமல் இருந்தனர்.

தனது முன்னாள் கணவர் நேற்று மாலை வீட்டிற்கு செல்லும் போது, துப்பாக்கியால் சுடுவதற்கு முன்பு தனது காரை பார்த்தார் என்று கூறி ஒரு போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்தார். கொலை முயற்சி தொடர்பாக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 307 இன் கீழ் விசாரணை நடந்து வருவதாக கைருதீன் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here