சாலையில் தாறுமாறாக கார் ஓட்டிய ஆடவரை துரத்தி பிடித்த போலீசார்

பெட்டாலிங் ஜெயா:  பெட்டாலிங் ஜெயா பழைய டவுன் வழியாக அதிவேகத்தில் கார் ஓட்டி சென்ற ஆடவரை போலீசார் துரத்தி  34 வயது ஆடவரை கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அந்த காணொளி  சமூக ஊடகங்களிலும் வாட்ஸ்அப்பிலும் பரவி வந்தன.  புதன்கிழமை (ஜூன் 2) மாலை 6.40 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் தெரிவித்தார்.

ஒரு போலீஸ் காரில் ரோந்து சென்ற போலீசார்  ஜாலான் 18/16 காரை நிறுத்தி சோதனை மேற்கொண்டனர். அவர்கள் வாகனத்தை சரிபார்க்க முயன்றபோது, ​​சந்தேக நபர் வேகமாக ஓடிவிட்டார். போலீசார் அவரை என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூன் 3) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் பொறுப்பற்ற முறையில் வாகனம் ஓட்டியதோடு பின்தொடர்வின் போது பாதசாரிகள் மற்றும் சாலை பயனர்களை கிட்டத்தட்ட தாக்கியதாகவும் அவர் கூறினார்.

பி.ஜே. ஓல்ட் டவுனில் ஒரு வங்கிக்கு வெளியே வாகனத்தை நிறுத்துவதற்கு முன்பு நாங்கள் சந்தேக நபரை சுமார் 20 நிமிடங்கள் துரத்தினோம்.

போலீசார் சந்தேக நபரைக் கைது செய்ய முயன்றபோது, ​​அவர் ஒத்துழைக்க மறுத்து, வெளியேற உத்தரவிட்ட பிறகும் தன்னை வாகனத்தை உட்புறம் பூட்டிக் கொண்டார் என்று அவர் கூறினார். அவரை வெளியேற்றுவதற்காக கார் ஜன்னல்களை அடித்து நொறுக்குவதைத் தவிர போலீசாருக்கு வேறு வழியில்லை என்று  கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டபோது இரண்டு போலீஸ்காரர்களின் கைகளில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், யுனிவர்சிட்டி மலாயா மருத்துவ மையத்தில் சிகிச்சை பெற்றதாகவும் அவர் கூறினார். வாகனத்தில் சுமார் 0.3 கிராம் ஹெராயின் கொண்ட ஒரு குழாய் இருப்பதைக் கண்டோம்.

“சிறுநீர் பரிசோதனையில் சந்தேக நபர் மார்பின் என்ற போதைப்பொருள் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். அந்த நபர் வாகன திருட்டு மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருக்கின்றன. விசாரணைக்கு உதவ சந்தேக நபர் மூன்று நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி முகமட் ஃபக்ருதீன் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here