வரும் 10ஆம் தேதி எஸ்பிஎம் (SPM) தேர்வு முடிவுகளை மாணவர்கள் ஆன்லைன் வழி பெறலாம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: Sijil Pelajaran Malaysia (எஸ்.பி.எம்) 2020 தேர்வுகளின் முடிவுகள் ஜூன் 10 ஆம் தேதி காலை 10 மணி முதல் வெளியிடப்படும். எஸ்பிஎம் மாணவர்கள் தங்கள் முடிவுகளை ஆன்லைனில் தேர்வு வாரிய போர்ட்டில் பார்க்க முடியும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

SPM (space) அடையாள அட்டை (ஐ.சி) எண் (space) சுழற்சி எண்ணை 9Rotation Number) டைப் செய்து 68886 க்கு அனுப்பி  எஸ்.எம்.எஸ் (குறுந்தகவல்) மூலம் தங்கள் முடிவுகளைப் பெறலாம். இந்த சேவை ஜூன் 10 காலை 10 மணி முதல் ஜூன் 17 மாலை 6 மணி வரை கிடைக்கும். கூறினார்.

இணைய அணுகல் (இண்டர்நெட் வசதி) இல்லாத பள்ளி மாணவகள், அவர்களின் தேர்வு முடிவுகளைப் பெறுவதற்கான மற்றொரு மாற்று வழியை பள்ளி அடையாளம் கண்டு தெரிவிக்கும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. மறுபுறம், இணைய அணுகல் இல்லாத தனியார் பள்ளி மாணவர்களுக்கும், மாநில கல்வித் துறை அல்லது மாவட்ட கல்வி அலுவலகமும் அவற்றின் முடிவுகளைப் பெறுவதற்கான மற்றொரு மாற்று வழியைக் கண்டறிந்து அவர்களுக்குத் தெரிவிக்கும் என்று அது கூறியுள்ளது.

படிவம் 5 மாணவர்களுக்கான எஸ்.பி.எம் தேர்வு ஜனவரி 6 ஆம் தேதி தொடங்கி பிப்ரவரி 9 ஆம் தேதி முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here