அரசாங்க மாற்றம் குறித்து பேசவில்லை; ஆக.1க்கு மேல் அவசரகாலம் வேண்டாம் என்றோம் – அன்வார் தகவல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: கிட்டத்தட்ட ஒரு மணி நேரம் மாமன்னரின் உரையாடிய  பின் ஆகஸ்ட் 1 க்கு அப்பால் அவசரகால பிரகடனத்தை நீட்டிக்க வேண்டாம் என்று தான் மாட்சிமையிடம்  வேண்டுகோளை முன் வைத்ததாக டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறினார்.

குறிப்பாக மோசமான கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் ஏற்கனவே பாதிக்கப்பட்டுள்ள பொருளாதாரம் ஆகஸ்ட் 1 க்கு அப்பால் எந்தவொரு நீட்டிப்பும் நாட்டிற்கு பாதகமான விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் என்று கூறினேன்.  அவசரகால நீட்டிப்பு பொருளாதாரத்தை, குறிப்பாக சாதாரண குடிமக்களை பாதிக்கும் என்று நாங்கள் எங்கள் கருத்துக்களை தெரிவித்தோம்.

வேறு நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படலாம். அவசரநிலை தேவையில்லை. எனவே அவசரநிலையை நீட்டிக்க வேண்டாம் என்று நாங்கள் துவாங்குவிடம்  வேண்டுகோளை முன்வைத்தோம் என்று இன்று (ஜூன் 9) இஸ்தானா நெகாராவில் கேட் 2 க்கு வெளியே சந்தித்தபோது அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பி.கே.ஆர் மற்றும் எதிர்க்கட்சி மட்டுமல்ல, அரசாங்கமும் மாமன்னரின் ஆணையை கவனத்தில் கொள்ளும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். அதே நேரத்தில், அரசாங்கத்தின் மாற்றத்திற்கான சாத்தியம் குறித்து கேட்டபோது ​​அன்வார் அது குறித்து பேசப்படவில்லை. “இது இந்த கட்டத்தில் எழும் ஒரு பிரச்சினை,” என்று அவர் சுருக்கமாக கூறினார்.

அன்வார் தனது மணிநேர பார்வையாளர்களின் போது, ​​யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங்கிற்கு அறிக்கைகள் மற்றும் ஆய்வுக் கட்டுரைகளை சமர்ப்பித்ததாகவும் கூறினார். மேலும் அன்வார் அந்நிய முதலீடு தொடர்பான பிரச்சினைகள், அத்துடன் முதலீட்டாளர்கள் மற்றும் ஒட்டுமொத்த மலேசியர்கள் குறித்தும் பேசியுள்ளார்.

தற்போதைய பிரச்சினைகள் குறித்து தனது கருத்துக்களை  தெரிவிக்க வாய்ப்பு வழங்கியதற்காக  மன்னருக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார். இன்று மன்னருடன் முதன்முதலில் சந்திப்பினை கொண்டிருந்தவர் பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், அவர் திட்டமிட்ட அமைச்சரவைக் கூட்டத்திற்கு முன்பு தனது வழக்கமான வாராந்திர பார்வையாளர்களுக்காக காலை 7.55 மணிக்கு வந்தார்.

ஆகஸ்ட் 1 ஆம் தேதி முடிவடையும் அவசர பிரகடனத்தின் மத்தியில் தற்போதைய அரசியல் நிலவரம் குறித்து விவாதிக்க மாமன்னர் அடுத்த சில நாட்களில் முக்கிய அரசியல் கட்சிகளின் தலைவர்களை சந்திப்பார் என்பது புரிந்து கொள்ளப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here