ஜோகூர் பிளஸ் பராமரிப்பு லோரிக்கு பின் கார் சறுக்கியதில் ஆடவர் பலி

தங்காக்:  வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலை (பிளஸ்)  பராமரிப்பின் 3 டன் லோரி பின்புறத்தில்  கார் சறுக்கி விழுந்ததில்  சம்பவ இடத்திலேயே ஒருவர் உயிரிழந்தார். இறந்தவர் டீ சிங் கியாட் என அடையாளம் காணப்பட்டார்.

ஜோகூர் செயல்பாட்டுத் துறை மையம் (பிஜிஓ) படி, வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 11) மதியம் 1 மணியளவில் கிலோ மீட்டர் 169.2 தங்காக்-ஜாசின் வடக்கு நோக்கி நடந்த சம்பவம் குறித்து ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது.

தங்காக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மூத்த அதிகாரி II முகமட் அஸ்லான் ராம்லி தலைமையிலான  10 தீயணைப்பு வீரர்களுடன் ஒரு லைட் ஃபயர் மீட்பு டெண்டர் (எல்.ஆர்.எஃப்.டி) வாகனம் மற்றும் 10 தீயணைப்பு வீரர்களுடன் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

விபத்தில் ஏற்பட்ட தாக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர் தனது ஓட்டுநரின் இருக்கையில் சிக்கிக்கொண்டார் என்று தங்காக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் ரஃபியா அஜீஸ் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.சம்பவ இடத்திற்கு வந்த சுகாதார அமைச்சின் உதவி மருத்துவ அதிகாரியால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக  தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here