42 மில்லியன் டெண்டர் தொடர்பான விசாரணைக்காக அரசு ஊழியர் உள்ளிட்ட 4 பேர் எம்ஏசிசியால் கைது

புத்ராஜெயா: ஒரு அமலாக்க நிறுவனத்திற்கு RM42 மில்லியன் மதிப்புள்ள விநியோக டெண்டர் தொடர்பான விசாரணையில் உதவ ஒரு அமைச்சின் அரசு ஊழியர் உட்பட நான்கு நபர்கள் இன்று முதல் ஆறு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டனர்.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) அளித்த விண்ணப்பத்தை விசாரித்த பின்னர் ஜூன் 21 ஆம் தேதி வரை தடுப்புக் காவல் உத்தரவை மாஜிஸ்திரேட் ஷா விரா அப்துல் ஹலீம் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் பிறப்பித்தார்.

ஒரு தகவலின் அடிப்படையில் 32 முதல் 61 வயதுடைய நான்கு பேரும் நேற்று இரவு 10 மணியளவில் இங்குள்ள எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

ஒரு அமலாக்க முகமையின் சம்மன்களை வழங்குதல், செயலாக்குதல், அச்சிடுதல் மற்றும் இடுகையிடல் ஆகியவற்றின் சேவை டெண்டரை வாங்குவதற்கான முன்னேற்ற உரிமைகோரல்களின் அடிப்படையில் திட்டத்தின் மதிப்பில் 5% செலுத்துமாறு அவர்கள் கோரியதாக நம்பப்படுகிறது என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது. இந்த வழக்கு MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 16 (a) (A) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here