மலேசிய நடிகைக்கு பாலியல் துன்புறுத்தல் வழங்கியதாக முன்னாள் அமைச்சர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசிய நடிகரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட முன்னாள் இந்தியா அமைச்சர் ஒருவர் இந்தியாவின் பெங்களூரில் இன்று கைது செய்யப்பட்டார். 2016 முதல் 2019 வரை தமிழகத்தின் தகவல் தொழில்நுட்ப அமைச்சராக பணியாற்றிய எம்.மணிகண்டன் மீது இந்திய தண்டனைச் சட்டத்தின் கீழ் கற்பழிப்பு, கருச்சிதைவு, வலி, மோசடி மற்றும் கிரிமினல் மிரட்டல் ஆகிய குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன.

அவர் மீது தகவல் தொழில்நுட்ப சட்டத்தின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. நடிகை சாந்தினி தேவா கடந்த மாதம் இந்திய போலீசில் அளித்த அறிக்கையைத் தொடர்ந்து மணிகண்டனின் கைது நடந்தேறியது. சாந்தினி ஐந்து ஆண்டுகளாக மணிகண்டனுடன் உறவு வைத்திருப்பதாகக் கூறுகிறார். மேலும் மணிகண்டனும் ஏற்கனவே திருமணமாகிவிட்டாலும் அவளை திருமணம் செய்து கொள்வதாக உறுதியளித்தார்.

இந்திய செய்தித்தாள் அறிக்கையின்படி, தி இந்து, மாணிக்கண்டனுக்கு எதிரான “பூர்வாங்க ஜாமீன்” புதன்கிழமை நிராகரிக்கப்பட்டது என்று தெரிவிக்கப்பட்டது. மணிகண்டன் தன்னை மூன்று முறை கர்ப்பமாக்கியதாகவும், கருக்கலைப்பு செய்யும்படி கட்டாயப்படுத்தியதாகவும், மலேசியாவில் உள்ள அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களை மிரட்டியதாகவும் சாந்தினி குற்றம் சாட்டியதாகவும்,  அந்த புகாரில் கூறியுள்ளது.

தி இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் செய்தித்தாளில் ஒரு தனி அறிக்கையில், முன்னாள் மாநில அமைச்சர் தன்னை பலமுறை தாக்கியதாகவும், அவருடன் நான்  நெருக்ககாம இருந்த புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் இணையத்தில் பரப்புவதாக அச்சுறுத்தியதாகவும், கொலை மிரட்டல் விடுத்ததாகவும் சாந்தினி குற்றம் சாட்டினார்.

முன்னாள் மாநில அமைச்சர் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளையும் மறுத்ததாக கூறப்படுகிறது. இந்து செய்தித்தாள் செய்தி வெளியிட்டிருந்தது. மணிகண்டன் சாந்தினிக்கு 2017 இல் அறிமுகமாகி மலேசியாவில் முதலீடு செய்வதாக கூறி நட்பைத் தொடங்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here