பாசீர் கூடாங் நெடுஞ்சாலைக்கு அருகே தீ; பல மணி நேர போராட்டத்திற்கு பின் கட்டுக்குள் கொண்டு வரப்பட்டது

ஜோகூர் பாரு:  பாசீர் கூடாங் நெடுஞ்சாலைக்கு அருகே ஒரு சட்டவிரோத நிலப்பரப்பில் ஏற்பட்ட தீ பல மணி நேரத்திற்குப் பிறகு தீயணைப்பு வீரர்களால் அணைக்கப்பட்டது. இன்று (ஜூன் 22) காலை 8.47 மணியளவில் அவசர அழைப்பு வந்ததையடுத்து, 14 தீயணைப்பு வீரர்கள் கோத்தா புத்ரியில் ஒரு பெட்ரோல் நிலையம் அருகே பிளெண்டோங் நோக்கிச் செல்லும் இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக ஜோகூர் ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை நிலையத் தலைவர் சைபுல் பஹாரி சஃபர் தெரிவித்தார்.

தளத்தில் அப்புறப்படுத்தப்பட்ட மரம் மற்றும் பிற பொருட்களின் குவியலில் இருந்து தீப்பிடித்ததை நாங்கள் கண்டோம், இது 15.2 மீட்டர் வரை பரவியது. மதியம் சுமார் 3 மணியளவில் நாங்கள் தீயைக் கட்டுப்படுத்த முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்  இதன் விளைவாக மோசமான புகை மேகங்கள் காற்றை நிரப்பின. இதற்கிடையில், ஜோகூர் பாரு நகராண்மைக் கழக கவுன்சிலர் சான் ஷான் சான் கூறுகையில், இந்த தீ மிக மோசமான புகைமூட்டத்தை உருவாக்கியது, இது சாலை பயனர்களுக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்தியது.

சட்டவிரோதமாக பொருட்களை கொட்டிய  நிலப்பரப்பில் தீவைத்தவர்களின் பொறுப்பற்ற நடவடிக்கைகள் மாசுபாட்டிற்கு பங்களித்தது மட்டுமல்லாமல், தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையின் நேரத்தையும் வளத்தையும் வீணடித்தன. இந்த செயலுக்கு பொறுப்பானவர்கள் மீது அதிகாரிகள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here