கடந்த 5 மாதங்களில் சிலாங்கூரில் மட்டும் 117 தற்கொலை பதிவு

பெட்டாலிங் ஜெயா: இந்த ஆண்டின் முதல் ஐந்து மாதங்களில் சிலாங்கூரில் 117 தற்கொலை பதிவாகியுள்ளதாக குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை தெரிவித்துள்ளது. ஜோகூரில் 2019 மற்றும் கடந்த ஆண்டு முழுவதும் 101 தற்கொலைகளை பதிவு செய்துள்ளது

இன்று ஒரு அறிக்கையில், சிஐடி இயக்குனர் அப்துல் ஜலீல் ஹசன், ஜனவரி முதல் மே வரை நாடு 468 தற்கொலை வழக்குகளை பதிவு செய்துள்ளது – ஒவ்வொரு நாளும் சராசரியாக மூன்று தற்கொலை வழக்குகள். 2020 ஆம் ஆண்டில் 631 தற்கொலை வழக்குகளும், 2019 ல் 609 தற்கொலை வழக்குகளும் பதிவாகியுள்ளன என்றார்.

அனைத்து பொறுப்புள்ளவர்களும் குறிப்பாக சமூகம், தற்கொலைகளைத் தடுப்பதில் முக்கிய பங்கு வகிக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார். நிதிப் பிரச்சினைகள், உடல்நலப் பிரச்சினைகள், மன அழுத்தம், மனச்சோர்வு, குடும்பப் பிரச்சினைகள் மற்றும் பிற பிரச்சினைகள் உள்ள நபர்களுக்கு குடும்பத்தினர் மற்றும் நெருங்கிய நண்பர்களிடமிருந்து உதவி மற்றும் ஆதரவு வழங்கப்பட வேண்டும்.

இதுபோன்ற பிரச்சினைகள் மற்றும் மன அழுத்தத்துடன் கூடிய நபர்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள், நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் ஆலோசனைகளை வழங்குபவர்களிடம் இருந்து உதவி மற்றும் ஆதரவைப் பெறுமாறு காவல்துறை கேட்டுக்கொள்கிறது.

இந்த ஆண்டு முதல் மூன்று மாதங்களில் மலேசியாவில் 336 தற்கொலை வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளதாக சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்தார். காவல்துறையினரின் தரவை மேற்கோள் காட்டி, நூர் ஹிஷாம், இந்த காலகட்டத்தின் எண்ணிக்கை 2020 முழுவதும் பதிவானவற்றில் இரண்டு மடங்காகும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here