இன்று மாமன்னரை பிரதமர் முஹிடின் யாசின் சந்திக்க மாட்டார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: இன்று வியாழக்கிழமை (ஜூலை 8) மாலை இஸ்தானா நெகாராவில்  டான் ஸ்ரீ முஹிடின் மாமன்னரை சந்திக்க மாட்டார் என்று பிரதமர் அலுவலகம் (பிஎம்ஓ) தெரிவித்துள்ளது. வியாழக்கிழமை பிற்பகல் ஊடகவியலாளர்களுக்கு ஒரு சுருக்கமான செய்தியில் PMO இதனைத் தெரிவித்தது.

பிரதமருக்கு ஆதரவைத் திரும்பப் பெறுவதாக அம்னோ அறிவித்ததை அடுத்து, இஸ்தானா நெகாராவில் மன்னருடன் முஹிடின் சந்திப்பு நடைபெறும் என்று கூறிய பல செய்தி இணையதளங்களுக்கு இது பதிலளித்தது.

வியாழக்கிழமை (ஜூலை 8), அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹித் ஹமிடி, கடந்த ஆண்டு அரசாங்கம் பதவியேற்றபோது அதன் உச்ச மன்றம் நிர்ணயித்த விதிமுறைகளை பின்பற்றத் தவறியதால், பிரதமராக முஹிடினுக்கு அளித்த ஆதரவை திரும்பப் பெற அம்னோ அதிகாரப்பூர்வமாக முடிவு செய்துள்ளதாக தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை (ஜூலை) வியாழக்கிழமை (ஜூலை 8) அதிகாலை வரை நீடித்த ஒரு மெய்நிகர் கூட்டத்திற்குப் பிறகு அம்னோ உச்ச கவுன்சில் இந்த முடிவை ஒருமனதாக முடிவு செய்ததாக அஹ்மத் ஜாஹித் கூறினார்.

222 உறுப்பினர்களைக் கொண்ட மக்களவையில் அம்னோவுக்கு 38 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் உள்ளனர். இதில் ஒன்பது அமைச்சர்கள் உள்ளனர். 222 இடங்களைக் கொண்ட நாடாளுமன்றத்தில் பத்து சாபி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ லீ வு கியோங் மற்றும் கெரிக் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ ஹஸ்புல்லா ஒஸ்மான் ஆகியோர் இறந்ததைத் தொடர்ந்து தற்போது 220 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் உள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here