எஸ்ஓபியை மீறிய 56 வளாகங்களை மூட அமலாக்க அதிகாரிகள் உத்தரவு

புத்ராஜெயா: நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதாக கண்டறியப்பட்டதை அடுத்து 56 வளாகங்களை மூட அமலாக்க அதிகாரிகள் உத்தரவிட்டுள்ளனர். எஸ்ஓபிகள் மீறியவற்றில் தொழிற்சாலைகள், வணிக வளாகங்கள், கட்டுமான தளங்கள் மற்றும் தொழிலாளர் விடுதிகள் ஆகியவை அடங்கும்.

எஸ்ஓபி இணக்கத்தை கண்காணிக்கும் சிறப்பு பணிக்குழு ஜூலை 6 ஆம் தேதி நாடு முழுவதும் 90,303 வளாகங்களை சோதனை செய்துள்ளதாக துணை பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார். இதில் 2,859 தொழிற்சாலைகள், 16,743 வணிக வளாகங்கள், 907 கட்டுமான தளங்கள் மற்றும் 394 தொழிலாளர் விடுதிகள் உள்ளன.

அரசாங்கம் அமலாக்கத்தை விரைவுபடுத்தியுள்ளது மற்றும் தொழிற்சாலைகள் மற்றும் வணிக வளாகங்களில் பல சோதனைகளை மேற்கொண்டது. அவற்றில் பல அரசாங்கத்தின் உத்தரவுகளையும் எஸ்ஓபியையும் மீறியுள்ளன. SOP ஐ மீறியதற்காக நடவடிக்கைகளை நிறுத்த அதிகாரிகள் 56 வளாகங்களுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளனர் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 8) தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here