இஎம்சிஓ எதிரொலி; நீலாயின் முக்கிய சாலைகள் மூடப்பட்டன

சிரம்பான்: சிரம்பான் மாவட்டத்தில் மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூரில் உள்ள ஜெலுபு, போர்ட்டிக்சன் மற்றும் காஜாங் மாவட்டங்களின் எல்லையான நீலாயில் பல முக்கிய சாலைகள்  நேற்று (ஜூலை 9) முதல் மூடப்பட்டுள்ளன.

நீலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் பாஸ்லி அப் ரஹ்மான் கூறுகையில், நீலாய் மாவட்ட காவல் தலைமையகத்தின் நிர்வாகப் பகுதி நான்கு துணை மாவட்டங்களைக் கொண்டுள்ளது. அதாவது லாபு, லெங்கொங், பந்தாய் மற்றும் செதுல் ஆகியவையாகும்.

சிரம்பான் மாவட்ட பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவுடன் சேர்ந்து மாவட்ட மற்றும் மாநில எல்லைகளில் பல முக்கிய சாலைகளை சாலைத் தடைகள் அமைக்கப்பட்டிருப்பதை போலீசார் ஒப்புக் கொண்டுள்ளனர். மேலும் மேம்படுத்தப்பட்ட MCO இன் கீழ் உள்ள பகுதிகளில் ஒப் பத்து நடவடிக்கைகளை தீவிரப்படுத்தப்படும் என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேம்படுத்தப்பட்ட MCO ஐ செயல்படுத்துவது சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து துணை மாவட்டங்களிலும் வசிப்பவர்களின் இயக்கத்தை கட்டுப்படுத்துவதோடு, COVID-19 பரவுவதைத் தடுக்கும் நோக்கமாகவும் உள்ளது என்று மொஹட் பாஸ்லி கூறினார். சிரம்பன் மாவட்டம் முழுவதும்  EMCO நேற்று தொடங்கி ஜூலை 22 வரை அமலில் இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here