பிரதமரின் வருகைக்கு முன்னர் அவசரசிகிச்சைப் பிரிவில் இருந்தவர்கள் மாற்றப்பட்டனரா? HTAR மறுக்கிறது

கிள்ளான்: நேற்று பிரதமர் முஹிடின் யாசின் வருகைக்கு முன்னர்  அவசர சிகிச்சை பிரிவு மற்றும்  trauma பிரிவு (ETD) காலியாகிவிட்டதாக சமூக ஊடகங்களில் பரவிய குற்றச்சாட்டுகளை  தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனை (எச்.டி.ஏ.ஆர்) மறுத்துள்ளது. டாக்டர்களிடையே பகிரப்பட்ட செய்திகள், அப்பிரிவில் இருந்த நோயாளிகள் தினசரி பராமரிப்பு வளாகத்திற்கு மாற்றப்பட்டதாகக் கூறினர். பிரதமருக்கு அந்தப் பிரிவு தெளிவாகவும் நிலைமை கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதாகவும் காட்டியது.

ஒரு அறிக்கையில், மருத்துவமனை இயக்குனர் டாக்டர் சுல்கர்னைன்  முகமட் ராவி, நோயாளிகள் தினசரி பராமரிப்பு வளாகத்திற்கு மாற்றப்பட்டதால், ஈ.டி.டி ஏற்கனவே நிரம்பியிருந்தது. கோவிட் -19 நோயாளிகளை தினசரி பராமரிப்பு பிரிவுக்கு மாற்றுவது மருத்துவமனை அளவிலான பேரழிவு நிர்வாகத்தால் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஒரு தற்செயல் நடவடிக்கை என்று அவர் விளக்கினார்.

ஜூலை 9 ம் தேதி, கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிப்பதற்கான ஒரு தற்காலிக வார்டாக அதன் செயல்பாட்டை மாற்ற தினசரி பராமரிப்பு வளாகம் முன்மொழியப்பட்டது. நோயாளிகளுக்கு வசதியான இடத்தில் சிகிச்சை பெறுவதை அது உறுதிசெய்கிறது  என்று அவர் கூறினார்.

ETD இல் ஒரு நாளைக்கு 150 முதல் 180 நோயாளிகள் சிகிச்சை பெறுவதாக ஜூல்கர்னைன் கூறினார். நேற்றைய நிலவரப்படி 117 பேர் இன்னும் சிகிச்சைக்காக காத்திருக்கிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here