கோவிட் தொற்றின் எதிரொலி; 7 மாத கர்ப்பிணியும் பிறக்காத பெண் குழந்தையும் இறந்தனர்

சுங்கைப் பட்டாணி: கோவிட் -19 காரணமாக ஏழு மாத கர்ப்பிணிப் பெண்ணும், பிறக்காத பெண் குழந்தையும்  இறந்தனர். அப்பெண், பினாங்கு துங்காலின் கம்போங் போக்கோக் ஆசாமைச் சேர்ந்த 25 வயது இல்லத்தரசி என அடையாளம் காணப்பட்டார். அவர் தனது மூன்றாவது குழந்தையான – ஒரு பெண் குழந்தையை – இரண்டு மாதங்களில் எதிர்பார்த்திருந்தார். அவர் தனது 35 வயது கணவனையும்,  6 மற்றும் 3 வயதுடைய இரண்டு மகன்களையும் விட்டு பிரிந்தார்.

பழைய கார் விற்பனையாளரான அவரது கணவர், சனிக்கிழமை (ஜூலை 17) பிற்பகல் 1.25 மணியளவில் கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக இருப்பது உறுதிசெய்யப்பட்டதை அடுத்து, அவரது மனைவி சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனையில் (எச்.எஸ்.ஏ.எச்) கடைசியாக பார்த்ததாக கூறினார். சனிக்கிழமை அதிகாலை 5.05 மணியளவில் தனது வீட்டில் மூச்சுத் திணறல் ஏற்பட்டதாக புகார் எழுந்ததையடுத்து அவர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

ஜனவரி மாதம் அவர் கர்ப்பமானதில் இருந்து அவருக்கு ஒருபோதும் நோய் அல்லது ஒவ்வாமை ஏற்படவில்லை. சனிக்கிழமை அதிகாலை மனைவியின் சுவாசக் கஷ்டங்களையும் பலவீனத்தையும் உணர்ந்தபோது நான் அதிர்ச்சியடைந்தேன்.

நான் அவளை சிகிச்சை பெற சுல்தான் அப்துல் அலீம் மருத்துவமனைக்கு (HSAH) அழைத்துச் சென்றேன். ஆனால் எட்டு மணி நேரம் கழித்து, கோவிட் -19 காரணமாக அவர் இறந்துவிட்டார் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டது என்று கணவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 18) தனது இல்லத்தில் கூறினார்.

இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு காரணமாக தனது பணியிடங்கள் மூடப்பட்டதால், ஜூன் தொடக்கத்தில் இருந்து, அவர் எப்போதும் தனது மனைவியுடன் வீட்டில் இருந்தாக என கூறினார்.

அவள் இறந்தபோது, ​​நான் அவள் பக்கத்திலிருக்கவில்லை. அவளை அடையாளம் கண்டு அவளது மரணத்தை உறுதிப்படுத்த மருத்துவரால் அழைக்கப்பட்டபோது மட்டுமே அவள் உடலைப் பார்த்தேன் என்று அவர் கூறினார். இன்று பிற்பகல் பிரேத பரிசோதனை முடிந்ததும் சடலம் அடக்கம் செய்ய கம்போங் போகோக் ஆசாம் மசூதியில் உள்ள முஸ்லிம் கல்லறைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here