கார் கட்டுபாட்டை இழந்தது மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டியான உணவு விநியோகஸ்தர் சம்பவ இடத்திலேயே பலி

கூலாய்: இங்குள்ள ஜாலான் ஜோகூர் பாரு- ஆயர் ஈத்தாம் 30 ஆவது கி.மீட்டரில் ஒரு கார் தனது கட்டுப்பாட்டை இழந்து விலகி சென்று  மோட்டார் சைக்கிளை மோதியதில் உணவு விநியோக வாகன ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டார்.

நேற்று (ஜூலை 20) மாலை 5.50 மணியளவில் 29 வயதான ஒருவர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததை அடுத்து இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக கூலாய் ஓ.சி.பி.டி. டோக் பெங் யோவ் தெரிவித்தார்.

பாதைகளை கடக்க முயற்சிக்கும் முன் ஓட்டுநர் இடது பாதையில் வேகமாக ஓடியது. ஆனால் வலது பாதையில் மற்றொரு காரை மோதியது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

புதன்கிழமை (ஜூலை 21) ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறியதாவது, அவரது கார் 33 வயதான உணவு விநியோகர்  மோதப்பட்டு தலை மற்றும் உடலில் காயம் ஏற்பட்டது மற்றும் கூலாய் மருத்துவமனையைச் சேர்ந்த மருத்துவக் குழுவினர் சம்பவ இடத்தில் இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டனர்.

ஓட்டுநரும் காயமடைந்தார். சிகிச்சைக்காக கூலாய் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் என்று டோக் கூறினார். இறந்தவரின் உடலும் அதே மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு ஆபத்தான அல்லது பொறுப்பற்ற வாகனம் ஓட்டியதால் மரணத்தை ஏற்படுத்தியது. முன்னதாக, இந்த சம்பவத்தின் 12 விநாடிகளின் டாஷ்கேம் வீடியோ பேஸ்புக்கில் வைரலாகி 98,000 க்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here