வயது குறைந்த இரு மகள்களை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த தந்தைக்கு சிறைத்தண்டனை நீட்டிப்பு

புத்ராஜெயா: ஒரே இரவில் தனது இரண்டு வயது குறைந்த  மகள்களை  வீட்டில் பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததற்காக முன்னாள் கட்டட ஒப்பந்தக்காரர் தனது சிறைத் தண்டனையை மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் 12 ஆண்டுகளாக உயர்த்தியது.

நீதிபதி வஸீர் ஆலம் மைடின் மீரா, ஆரம்பத்தில் 10 ஆண்டுகளில் இருந்து தண்டனையை உயர்த்தத் தவறியதற்காக அமர்வுகள் மற்றும் உயர்நீதிமன்றம் ஒரு பிழையைச் செய்துள்ளன. ஏனெனில் தாக்குதல் நடத்தியவர் நம்பிக்கைக்குரிய நிலையில் இருந்தார்.

இது குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றச் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 16 (1) இன் கீழ் வழங்கப்பட்டுள்ளது. அங்கு அத்தகைய குற்றவாளிக்கு கூடுதலாக ஐந்து ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படலாம். சிறை தண்டனையின் போதாமைக்கு எதிராக அரசு தரப்பு முறையீட்டை அனுமதிப்பதில் “இது ஒரு தவறான வழிகாட்டுதலாகும், இது திருத்தப்பட வேண்டும்” என்று வஸீர் கூறினார்.

ஹஸ் சனா மெஹத் மற்றும் அஹ்மத் ஜைதி இப்ராஹிம் ஆகியோரைக் கொண்ட பெஞ்ச், 53 வயதான மனிதனின் சிறைத்தண்டனையை இன்னும் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு உயர்த்தியது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனது மகள்களான 15 மற்றும் 14 வயதுடையவர்கள், ஷா ஆலத்தில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் மார்ச் 30, 2019 அன்று இரவு 11.30 மணியளவில் இக்குற்றத்தை புரிந்துள்ளார்.

வழக்கின் உண்மைகளின்படி, ஒரு ஆசிரியர் தனது மாணவியின் நடத்தையில் ஒரு மாற்றத்தைக் கவனித்ததை அடுத்து மூத்த பெண் இந்த சம்பவத்தை விவரித்தார். சிறுமிகளின் தாய் பின்னர் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்தார். இது குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை கைது செய்ய வழிவகுத்தது.

இந்த நபர் மீது சட்டத்தின் 14 வது பிரிவின் கீழ் இரண்டு பாலியல் குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன. இது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி ஆகியவற்றிருக்காக தூண்டப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here