சிங்கப்பூரின் 2021 தேசிய தினத்தை முன்னிட்டு முன்களப் பணியாளர்களைச் சிறப்பிக்கும் முகமாக அஞ்சல்தலைகள் வெளியீடு

சிங்கப்பூர்: சிங்­கப்­பூ­ரின் 56வது தேசிய தினத்தை கொண்­டா­டும் வகை­யில் சிறப்பு அஞ்­சல்­தலை­களை ‘சிங்­கப்­பூர் போஸ்ட்’ வெளி­யிட்­டுள் ளது.

அஞ்­சல்­த­லை­களில் உண­வக கடைக்­கா­ரர்­கள், துப்­பு­ர­வுப்பணியாளர்கள், பேரங்­கா­டிப் பணி­யா­ளர்­கள், ஆசி­ரி­யர்­கள் உட்­பட 10 முன்­க­ளப் பணி­யா­ளர் பிரி­வி­னர் இடம்­பெற்­றிருப்­பது அஞ்­சல்­த­லை­க­ளுக்கு மேலும் சிறப்­புச் சேர்த்துள்­ளது.அனைத்து அஞ்­சல் அலு­வ­ல­கங்­க­ளி­லும் இன்­று மு­தல் விற்கப்படும் இந்த அஞ்­சல்­த லை­கள் 0.30 முதல் 1.40 சிங்கப்பூர் டாலர் வரை மதிப்பு பெற்றி­ருக்கின்றது.

கொவிட்-19 கொள்­ளை­நோய் சூழ­லில் முன்­க­ளப் பணி­யா­ளர்­க­ளது பணி மிக உன்­ன­த­மாக இருந்து வரு­வதை உணர்த்த அஞ்­சல் விநி­யோ­கிப்­பா­ளர், பேருந்து ஓட்டு­நர், உணவு விநி­யோக ஊழி­யர் போன்­றோ­ரை­யும் ‘சிங்போஸ்ட்’ கௌர­வித்­துள்­ளது. கொவிட்-19க்கு எதி­ரான போராட்­டத்­தில் முக்­கிய இடம்­பி­டித்­துள்ள மருத்­து­வர், தாதி, கொவிட்-19 பரி­சோ­தனை மேற்கொள்­ளும் அதி­காரி ஆகி­யோ­ரும் சிறப்­பிக்­கப்­பட்­டுள்­ள­னர்.

“கண்­ணுக்­குத் தெரி­யாத ஓர் எதி­ரி­யுடன் தொடர்ந்து சிங்­கப்­பூ­ரின் அத்தியாவ­சிய ஊழி­ய­ரணி போராடி வரு­கிறது. இந்த சிர­ம­மான காலத்­தில் உள்­ளுக்­குள் கவ­லை­கள் இருந்­தா­லும் தங்­க­ளுக்­குத் தரப்­பட்­டுள்ள பணிகளை அக்­க­றை­யு­ட­னும் பொறுப்­பு­ணர்­வு­ட­னும் இவர்­கள் ஆற்றி வருகிறார்­கள்,” என்று சிங்­போஸ்ட் நேற்று வெளி­யிட்ட அதன் அறிக்­கை­யில் குறிப்­பிட்­டி­ருந்­தது.“பயம், சோர்வு, அசௌ­க­ரி­யம் போன்­ற­வற்றை எதிர்கொண்டு இந்த நாய­கர்­கள் தங்­க­ளின் வேலை­யில் கண்­ணி­யத்­து­டன் ஈடு­ப­டு­வ­தன் மூலம் சக சிங்­கப்­பூ­ரர்­க­ளுக்கு நம்­பிக்­கை­யை­யும் வலிமையை­யும் தரு­கின்­ற­னர்,” என்­றது நிறு­வ­னம்.

இந்த அஞ்­சல்­த­லைத் தொகுப்­பின் மொத்த விலை 11.55 சிங்கப்பூர் டாலர்கள். இதை வாங்­கு­வோ­ருக்கு இதே முன்­க­ளப் பணி­யா­ளர்­க­ளைக் காட்­டும் சிறுவடி­வத் தொகுப்பு ஒன்­றும் கிடைக்­கும். இதன் விலை 2 சிங்கப்பூர் டாலர்களாகும். அஞ்­சல்­தலைத் தொகுப்­பின் முகப்­பில் குடி­நு­ழைவு அதிகாரிகள், கட்­டு­மான ஊழி­யர்­கள், ஹோட்­டல் துறைப் பணி­யா­ளர்­கள் போன்ற பிரி­வி­ன­ரும் இடம்­பெற்­றி­ருக்­கின்­ற­னர். அவ­ர­வர் தங்­க­ளால் இயன்ற வகை­யில் பங்­க­ளித்­துள்­ள­தாக நிறு­வ­னம் கூறி­யது.

இதே­போல் கடந்த மாதம் தோக்­கியோ ஒலிம்­பிக் போட்­டி­களில் சிங்­கப்­பூர் விளை­யாட்­டா­ளர்­கள் பங்­கேற்ற நீச்­சல், மேசைப்­பந்து போன்ற விளையாட்டு­க­ளைக் காட்­டும் அஞ்­சல்­த­லை­களை ‘சிங்­போஸ்ட்’ வெளியிட்டி­ருந்­தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here