பாரிசான் நேஷனலின் உச்ச மன்ற அவசர கூட்டத்தை நடத்த மஇகா தலைவர் கோரிக்கை

கூட்டணியின் தலைமையின் தற்போதைய நிலை மற்றும் திசை பற்றி விவாதிக்க பாரிசான் நேஷனல் (பிஎன்) உச்ச மன்றத்தின் அவசர கூட்டத்தை மஇகா கோரியுள்ளது. மஇகா தலைவர் எஸ்.ஏ.விக்னேஸ்வரன், ஏனெனில், ஜூன் 30 ஆம் தேதி ஆம்னோ உச்ச கவுன்சிலின் 2018-2021 பதவிக்காலம் முடிந்தபின், அது எந்தவிதமான முக்கிய முடிவுகளையும் எடுக்க இயலாது என்று சங்கங்களின் பதிவாளர் (RoS) தெளிவுபடுத்தியுள்ளார்.

கூட்டணி உறுப்பினர்களிடையே ஒருமித்த கருத்தின் அடிப்படையில் தலைவர் உட்பட, கூட்டணிக்குள் இருக்கும் எந்த உயர் பதவிகளை தற்காலிகமாக மற்றொரு கட்சியிடம் ஒப்படைக்க முடியும் என்பதை பாரிசான் நேஷனல் தீர்மானிக்க கூட்டத்தை உடனடியாக நடத்த வேண்டும் என்று அவர் விளக்கினார்.

அம்னோ தலைவரும் (அஹ்மத் ஜாஹிட்ஹமிடி) பிஎன் தலைவரால் எடுக்கப்படும் எந்த முடிவும் செல்லாததாகக் கருதப்படும் என்று நாங்கள் கவலைப்படுகிறோம் (சட்டத்தால்) சவால் செய்யப்படலாம். இது நிகழாமல் தடுப்பதற்காக, பிஎன் கூட்டணியின் மிக உயர்ந்த பதவியை இப்போதைக்கு அனைத்து கூட்டணி உறுப்பினர்களின் ஒப்புதலுடன் இருக்கும் எந்தவொரு கூறு கட்சிக்கும் ஒப்படைக்கப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும்  என்று அவர் புதன்கிழமை சினார் பிரீமியத்திடம் கூறினார்.

பதிவாளர் ஜாஸ்ரி காசிம் அளித்த பதில்களாக வந்தன. அம்னோவின் தற்போதைய தலைவர்கள் ஜூன் 30 ஆம் தேதி பதவிக் காலம் முடிந்த பிறகு சாதாரண நிர்வாகக் கடமைகளைச் செய்ய மட்டுமே அதிகாரம் இருந்தது. எந்தவொரு அமலாக்கமோ அல்லது கொள்கை முடிவோ முதலில் அம்னோ பொதுக்குழுவில் முன்வைக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, ஆகஸ்ட் 6 தேதியிட்ட ஒரு கடிதத்தில், கட்சியின் தேர்தலை 18 மாதங்களுக்கு ஒத்திவைப்பதற்கான அம்னோவின் முடிவை செல்லாதது என்று தேசிய சங்கங்களின் பதிவிலாகா தெரிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here