அம்னோ, பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இஸ்தானா நெகாரா வந்தடைந்தனர்

அம்னோ மற்றும் பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இன்று காலை தனித்தனியாக இஸ்தானா நெகாராவுக்கு வந்தனர். அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் காலை 10.35 மணியளவில் MPV வாகனங்களின் அணிவகுப்பில் நெருக்கமாக பஸ்சில் கேட் 2 வழியாக அரண்மனைக்குள் நுழைந்தனர்.

ரெம்பாவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கைரி ஜமாலுதீன், கெத்ரா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டான் ஸ்ரீ அன்னுார் மூசா மற்றும் அராவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ ஷாஹிதன் காசிம் ஆகியோர் பேருந்தில் ஒன்றாக காணப்பட்டனர். சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, காலை 10.43 மணியளவில் பெர்சாத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களைக் கொண்டு செல்வதாக நம்பப்படும் பேருந்து அரண்மனை வாயிலுக்குள் நுழைந்தது.

அடுத்த பிரதமராக Bera நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரிக்கு பெரும்பான்மை ஆதரவை சரிபார்க்க யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங் மூலம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் வரவழைக்கப்பட்டனர். இன்று பிற்பகல் வரை மேலும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இஸ்தானா நெகாராவுக்கு வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

திங்களன்று, டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தனது அமைச்சரவையுடன் மாமன்னரிடம் ராஜினாமா கடிதத்தை வழங்கினார்.பின்னர் தற்காலிக பிரதமராக நியமிக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here