பினாங்கு மக்கள் நாளை முதல் 10 PPV மையங்களில் முன்பதிவு பெறாமல் தடுப்பூசி போட்டு கொள்ளலாம்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு மக்கள் நாளை முதல் மாநிலம் முழுவதும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட 10 இடங்களில் தடுப்பூசி மையங்களில் முன் அனுமதி இல்லாமல் தடுப்பூசியை பெறலாம். ஏனெனில் அங்கு அதிகரித்து வரும் வழக்குகளைத் தடுக்க மாநிலம் தடுப்பூசி மையத்தை அதிகரிக்கிறது.

மைசெஜ்தெரா மொபைல் பயன்பாட்டில் 18 வயதுக்கு மேற்பட்ட உள்ளூர்வாசிகள் மற்றும் இன்னும் பதிவு செய்யவோ அல்லது சந்திப்பு தேதிகளைப் பெறவோ இல்லாத குடிமக்களுக்கு நேரடியாக செல்லலாம்.

ஒரு அறிக்கையில், முதல்வர் சோவ் கோன் யோவ், நாளை காலை 10 மணிக்கு தொடங்கும் பின்வரும் இடங்களில் முதலில் வருபவர்களுக்கு முன்னுரிமை அடிப்படையில் தடுப்பூசிகள் வழங்கப்படும் என்று கூறினார்:SPICE, Tapak Pesta Sungai Nibong, Kompleks Sukan Balik Pulau, Pusat Konvensyen Perda; Dewan Millenium; SP Arena; Tapak Ekspo Seberang Jaya; Vangohh Eminent; Dewan Sungai Bakap; and Dewan Serbaguna Jawi ஆகியவையாகும்.

24 முதல் 48 மணி நேரத்திற்குள் வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டவர்கள் கோவிட் -19 தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு மாநில சுகாதாரத் துறை பதிலளிக்கும் நேரத்தை மேம்படுத்தும் என்று சோ கூறினார்.

அவர் குறிப்பிட்ட 04- 384 7143 மற்றும் 04 382 7142 என்ற சிறப்பு கோவிட் -19 மதிப்பீட்டு மையத்தின் (சிஏசி) ஹாட்லைன், பொதுமக்களிடம் இருந்து வரும்  அழைப்புகளுக்கு பதிலளிக்கும். PgCare கூட்டணியின் கீழ் உள்ள மற்றொரு ஹாட்லைன் 04 642 7777 அல்லது மின்னஞ்சல் pgcarealliance@gmail.com மூலம் விவரங்களை பெறலாம்.

999 அவசர அழைப்பு பதில் ஒரு ஒருங்கிணைந்த கட்டளை மையத்திற்கு அவசர அழைப்புகளை வழங்குவதன் மூலம் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் மருத்துவமனைகள் அல்லது குறைந்த ஆபத்து மையங்களுக்கு நோயாளிகளின் போக்குவரத்திற்கு உதவுவதாக சோ கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here