டிரெய்லர் – வேன் மோதல் : வேனில் பயணித்த இருவர் பலி

ஈப்போ: தாப்பா அருகே வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் (NSE) KM331.2 என்ற இடத்தில் டிரெய்லர் மீது வேன் மோதியதில் இருவர் இறந்தனர். வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 9) மதியம் 12.30 மணியளவில் விபத்து ஏற்பட்டபோது இரண்டு வாகனங்களும் வடக்கு நோக்கி பயணித்தன. வேனில் பயணித்தவர்கள், சபாவைச் சேர்ந்த காலின்ஸ் ப்ரெஸ்ட்லி பிரைமஸ் (29) மற்றும் பிலிப்பைன்ஸைச் சேர்ந்த ரெலானோ ஜெமர் (35) என அடையாளம் காணப்பட்டதாக தபா OCPD  Wan Azharuddin Wan Ismail கூறினார்.

சரவாக் பகுதியைச் சேர்ந்த மற்றொரு 25 வயது பயணிக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது. சிலாங்கூரைச்  சேர்ந்த 31 வயதான வேன் ஓட்டுநர் காயமின்றி தப்பினார். பின்புறத்தில் அமர்ந்திருந்த ரெலானோ சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாகவும், முன் இருக்கையில் அமர்ந்திருந்த காலின்ஸ் மருத்துவமனைக்கு செல்லும் வழியில் இறந்தார் என்றும் அவர் கூறினார்.

43 வயதான டிரெய்லர் ஓட்டுநருக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை. டிரைலரின் பின்புறத்தில் மோதி வேன் ஓட்டுநர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது முதல்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்தது என்று சுப் வான் அசாருதீன் கூறினார். வேன் ஓட்டுநரை  நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம், சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 44 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here